Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Methali na misemo inayoelezea hali ilivyo sasa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Companero, Aug 5, 2011.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Samaki mmoja akioza wote wameoza
    2. Usipoziba ufa utajenga ukuta
    3. Siku za mwizi ni arobaini
    4. Hakuna lenye mwanzo lisilo na mwisho
    5. Kikulacho ki nguoni mwako
    6. Kipya kinyemi ingawa kidonda
    7. Kuvuja kwa pakacha nafuu kwa mchukuzi
    8. Jungu kuu halikosi ukoko
    9. Lisemwalo lipo kama halipo linakuja
    10. Avumaye baharini papa kumbe wengine wapo
    11. Dalili za mvua ni mawingu
    12. Kukopa harusi kulipa matanga
    13. Kozi mwana mandanda kulala na njaa kupenda
    14. Mwenda tezi na omo hurejea ngamani
    15. Fumbo mfumbie mjinga mwerevu huling'amua
    16. Lila na fila havitangamani
    17. Kizuri chajiuza kibaya chajitembeza
    18. Sikio la kufa halisikii dawa
    19. Utavuna ulichopanda
    20. Amani haipatikani ila kwa ncha ya upanga
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    kikwete ile siku anatangazwa na ccm kuwa mgombea wa urais
    back in 2005
    nilijikuta nasema

    be carefull on what you wish for,because you might get it...
     
Loading...