Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Methali na misemo iliyotamba kuanzia mwaka 2010 hii hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 29, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Hili ni jembe la zamani lisiloisha makali
    2. Kama shilingi miambili ya kupanda kivuko nyingi piga mbizi
    3. kama gamba linakubana livue uvae gwanda
    4. Si kila anayewajibishwa ametenda kosa zingine ni ajali za kisiasa
    5. Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya
    6. Maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana kila moja wetu awajibike
    7. Nguvu ya umma ni nguvu ya mungu
    8. Siko tayari kuona nawajibishwa kwa uzembe wa mtu mwingine, kama sina mamlaka ya kukutoa nitakufitinisha na aliyekuteua ili akutoe.
    9. Sina mamlaka ya kutengua uteuzi wa mtu ambaye sijamteu.
    10. Ni bora kulaumiwa kwa kutoa maamuzi mabovu kuliko kulaumiwa kwa kushindwa kutoa maamuzi
    11......................................................................................nitaendele kuwajuza zingine nilizohifadhi katika maktaba yangu
     
  2. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    12. Niwarambe nisiwarambee..!
     
  3. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kudadadeki...............
    Aibu yao aibu yetu...............
     
  4. S

    Safhat JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeni njoo...
     
  5. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    hawa tunawalea sana si unakumbuka Prof. majimarefu ulikuwa unawachanja Chale hadi Matakoni (Mbunge Lusinde, kwenye kampeni Arumeru)

    Ni upepo tu utapita(JK)
     
  6. IbraMwakikoti

    IbraMwakikoti Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tenda wema ulipwe diamond..
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Safari nyingi za uingereza tuna shaka na wewe kama rizki
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    nirudishie simu na pochi yangu
    dr uli
     
  10. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la CCM wanakupa raha, ukianza kufurahi tu wanaacha kuendelea-Cheyo
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    mwenyeji ahame lol
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Bila buku hakuna pamba-John Cheyo
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Tunaombea wazinzi lakini si uchumi- Mchg Msigwa
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Unawashwawashwa- S.Mabumba
     
Loading...