Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

methali funny

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by shanon, Aug 6, 2009.

  1. s

    shanon Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenda pole ako na speed gorvener.
    usipo ziba ufa mwizi iko chungulia.
    palipo na wazee hakuna technology.
    chelewa chelewa,utahata news za saa moja.
    hasira ya mjaruo furaha ya museveni.
    mwenda homabay na rusinga marenjeo ni migingo.
    dalili za mvua ni mbio za watu wa nairobi.
    palipo na kuku wengi hapakosi mluya.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Interesting!

    Asante mkuu, nimeongeza siku za maisha kwa kucheka!

    Kwi kwii kwiii!
     
Loading...