Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Metego wa JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lakuchumpa, May 5, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli baraza la mawazir limesukwa vilaka vimebandikwa
    Lakini uhakika kama vilaka vitaziba matundu ndo dukuduku langu
    Usishangae waliopigwa chini wanapewanyazifa sehemu nyingine
    Hao mi nasugest waozee gerezani.
     
Loading...