Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meta sec mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by johnmoney, Aug 23, 2011.

  1. j

    johnmoney Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale woote wanao ijua au Kusoma hii shule?? Jamani we acha tu?
     
  2. f

    fakifuge2000 Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana huwajui wako wapi
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JOHNMONEY tupo kaka. nakumbuka mambo mengi sana kuanzia ule motto wa shule usemao: kumeta meta kwa kwa meta ni juhudi za wazazi na wanafunzi. ​Mie nilikuwa pale 1997 - 2000
     
  4. t

    tyadcodar Senior Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    muhimu sana inawezekana wengi wenu kimpumu kingi kule mabatini ndiyo maana huwaoni wengi hapa kiu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Bujibuji l was also there, enzi za John Mageta mtoa adhabu za kufyatua matofali. Nakumbuka nikiwa form three niliwahi saa kumi na moja alfajiri shuleni, kisha getini nikaandika kwa rangi nyekundu na kwa umaridadi mkubwa SHULE IMEUZWA KUAnZIA LEO HAKUNA MASOMO.
    Siku hiyo watu wote hawakusoma, nikatafutwa na kupewa adhabu ya kufyatua matofali elfu nane. Job mwalimu wa nidhamu ndiye aliyenifutia adhabu yangu. Much love and respect to him
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nami nilikuwepo Meta Sec 2001 - 2003. Huyu Mageta namkumbuka pia. Alivyoona jina langu Mabagala alikuwa ananifatilia sana akidai ni mtu wa kwao kwahiyo nisifanye mchezo. Walikuwepo walimu wanapenda kutembecha viboko hata kwa kosa dogo. Ivi kwenye miaka hiyo mnakumbuka siku tunatoka Prepo tukatishwa kuwa hiyo njia kuna shetani! aisee sikulala siku iyo, sijui alikuwa nani yule alijifunika shuka nyeupe halafu kichwani kasimamisha mti mrefu, akawa anaonekana kama vile ni mrefu kama jini. Sijui Rama yuko wapi, aliweweseka usiku mzima, na alivyokuwa Baunsa kila mtu aliogopa. Nisamwa alikuwa akiwika sana class yetu kwa uzuri sijui yuko wapi huyu mdada!!! Dah mmenikumbusha mbali sana. ntarudi tena
     
  7. tbl

    tbl Senior Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nammiss sana Maijo
     
  8. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Meta,was there 1991-1993 PGM.Kwa waliomaliza na mimi wani pm nina picha kibao za gradu.
     
  9. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Vipi siku za disco loleza,Angle and Henry mko wapi najua Gibb alitangulia mbele ya haki.ROSE MFIKWA,SUBIRA KAZIMOTO NA EMMY MWAKYUSA wapi ma shost.
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilikuwepo Meta Sec 2001 - 2003 ECA, mliokuwepo tutafutane jamani tujikumbushe. Ninazo picha tulikuwa tukipiga enzi izo. Wapi Shaban Laiser, Ramadhan, Amani Munisi Steve Mmasi nk
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli Mageta alikuwa noma. Nakumbuka alikuwa akikatiza kila mtu anaingia mitini. Aliweza kudhibiti nidhamu kwa kiasi kikubwa sana. Kaka Job na Mwaigusi mishemishe zao walikuwa wanapigia maeneo ya getini. Ole wako uchelewe halafu uwaone watu hao ujue umefariki. Nilitembelea pale mwaka jana almost baada ya miaka zaidi 10 tangu nilipomaliza, nilifurahia kuona mafanikio yaliyofikiwa. Meta forever!
     
  12. Ticha

    Ticha Senior Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je mnakumbuka kwa BIBI HOSTEL,AU CAMP DAVID.MIE NI MOJAWAPO TULIOIANDIKA,NA KUISHI PALE,2001/2002.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu una maana gani,mimi nilisoma pale miaka ya 90,unaitwa nani?
     
  14. Wa Igima

    Wa Igima JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2014
    Joined: Jun 27, 2014
    Messages: 316
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    "humetameta kwa juhudi na maalifa"
    by mhanila ibrahim
     
  15. Wa Igima

    Wa Igima JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2014
    Joined: Jun 27, 2014
    Messages: 316
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    maijo mzee wa kithembe:ni mthabato huyu!
     
  16. Wa Igima

    Wa Igima JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2014
    Joined: Jun 27, 2014
    Messages: 316
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    bila gate pass getin hupiti
     
  17. Wa Igima

    Wa Igima JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2014
    Joined: Jun 27, 2014
    Messages: 316
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Na je unawakumbuka walim kama pepekale,machomacho,jose mnosye na gari moshi?
     
  18. C

    CHEKEA Member

    #18
    Jun 30, 2014
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Daaaah, umenikumbusha sana pande zile.nilikuwepo pale 2007 had 2009 HKL,Namkumbuka sana Simwaba,sawa darasa na yule wa Kiswahili 2 mzee wa Rosa mistika,mfereji maringo,jiwe c mchi nk. Meta imetutoa weng kwa kweli.
     
  19. I

    Innocent msokwa Member

    #19
    Jun 30, 2014
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wap mwakyulu mzee wa gri moshi,hp carlmax ,mwangoka,mwl ,mpwiniza ,meta juuuuuuu,nilikuaa pale toka 98 had 2001
     
  20. n

    nyangi m.a JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuna yeyote aliyesoma meta miaka ya 80
     
Loading...