Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Messi vs Ronaldo: Nani zaidi?

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, May 15, 2008.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Messi better than Ronaldo - Cole


    Chelsea's Joe Cole says Barcelona's Lionel Messi is ahead of Manchester United star Cristiano Ronaldo as the best player in the world.

    Source: BBC Sport|Football

    Mimi binafsi nakubaliana kabisa na maneno ya Joe Cole hapo juu, Messi anatisha!

     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hicho ni kizazi kipya cha soccer
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani zaidi lakini?
     
  4. k

    kaboka Member

    #4
    May 15, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wote wanatandaza soka.ila tukija katika fair play,lionel mess ni zaidi.huyu jamaa ronaldo ana hasira sana,pia vimajivuno kwa mabli,ila huyu dogo mess yeye ni fair play tu.mess zaidi
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    For the TEAM PERFORMANCE RONALDO NI ZAIDI BUT KWA KUMILIKI MPIRA MESSI ZAIDI
    Labda kwa kuwa bado mdogo MESSI anapenda kupiga chenga/kumiliki mpira badala ya kufunga au kutengeneza nafasi kwa wenzake
    RONALDO-Ana kasi,anapiga freekick kali,anatengeneza nafasi nyingi kwa wenzie
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Mkubwa UNANISIKITISHA sana unavyochukua mawazo ya CASHLEY na kuyakubali.
    Cole amepewa shida sana na Ronaldo akiwa ARSENAL na alikuwa anampania sana Ronaldo ,sifikirii kama Cole anaweza kumkubali RONALDO
    Watu kama MESSI,KAKA,SCOLARI,CAPELO,LIPI,TORES,CARVARLO wanamkubali RONALDO kwa wakati huu
     
  7. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cashley Cole sio Joe Cole, ni Ashley Cole. Anyway, ninaposema Messi zaidi ni kwa mtazamo wangu, kila mtu anaweza kuwa na chaguo lake.
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha I smell a hater all the way at Stamford Bridge....
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Najua uko GUNNERS so ni ngumu kumkubali RONALDO
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    ni sawa na kufananisha usingizi na kifo....messi ni maestro.
    diego armando maradona hakuwa mjinga kusema messi ndo mrithi wangu katika soka.
    sasa kama mnamkubali maradona basi myakubali na maneno yake.

    un messi que club
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    tena ni dhambi kwa mungu kumfananisha ronaldo na messi...
    baada ya mechi ya manchester na barca ile ya old trafold washabiki wa manchester waliingia uwanjani kwenda kumlaki messi kama masiya, je kwa nini hawakwenda kwa ronaldo?
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    kama utapata bahati ya kukutana na sir alex mkiwa mpo wawili tu jaribu kumuuliza hili swali, then i hope atakwambia "please lakini usiimwambie mtu, messi ni sayari nyingine hana mpinzani"...kisha ataondoka
     
  13. M

    Mchafuzi Member

    #13
    May 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nakubaliana nawe mimi kama mchezaji enzi zangu ingawa bado mara moja moja hapa uwa nipo mchezoni tena,kuna mpira wa collective(teamwork) na individual skills.Katika individual skills both wako sawa katika kumiliki mpira ingawa ukiwachunguza sana utagundua kwamba Ronaldo ni muoga wa kuumia hivo yuko tayari muda wote kukuachia mpira kwa maana nyingine enzi yetu asingecheza kwani watu wanapiga tiktak kichwani kwako,Messi akubali kuachia mpira kiraisi na ndio waajentina walivo(usikubali kuachia mpira wako)lakini wareno ni usiniguse(dont touch me)ingawa wapo wareno waliokua wanang'ang'ania mpira kama Figo.
    Katiaka collective(teamwork)hapa ndio Ronaldo anakua bora sasa,kwa sababu za uoga wake basi anakua anawahi kutoa mpira ili achukue nafasi nyingine asiyobana apige chenga adui akiwa mbali hivo anaonekana anashiriki katika majukumu pamoja ya kitimu.Here now,you can separate boys from men!Na ndio hicho kinachowatofautisha kati ya Messi na Ronaldo.Asanteni
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    messi zaidi
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tunawalinganisha vipi...? I.e Wamezisaidia vipi timu zao both Clubs na National Teams...au mnaangalia nani anapiga chenga nyingi na kumiliki mpira?
     
  16. k

    kaboka Member

    #16
    May 16, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa tunaangalia uwezo binafsi pindi wanapokuwa uwanjani,hilo suala la kufanikisha klabu au national timu kufanya vizuri mie naona mchango wake ni mdogo sana,mfano hata mchezaji aliyecheza mechi chache lkn kwa kuwa alikuwepo katika hiyo club au national team na ikafanikiwa kutwaa taji basi utaambiwa kuwa huyo mchezaji nae alisaidia hiyo timu kutwaa hilo taji.so what we discuss here ni uwezo binafsi.
     
  17. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mfano mzuri angalia jinsi Ronaldo alivyoisaidia Manchester kufika hapa ilipo Season hii na season iliyopita...kati ya magoli yote timu iliyofunga season hii amefunga magoli 41...now huo ni mchango mdogo?
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wote wana skills zinazo fanana na uwezo wao wa kupenya ngome unafanana, tofauti ni Ronaldo muoga na Messi ni shoka......si rahisi kumnyang'anya mpira Messi, as a team player Ronaldo anamzidi Messi
     
  19. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona hakuna mtu anayegusia issue za Ronaldo kujiangusha kiulaini kila anapoguswa? He is a cheat!
     
  20. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ebwana kana-naka-nsungu ebu nisaidie,huyu jamaa icadon ni mshabiki wa manchester au vipi?halafu yaonekana hajaelewa maelezo yangu
     
Loading...