Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Message za kijinga kutoka Airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pmwasyoke, May 9, 2012.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Jamani kutoka Jana hadi leo nimekwishapata message zaidi ya 20 za kijinga kutoka Airtel, na bado zinaendelea kuingia: mara kuhusiana na English premier league, mara call now for free to get todays offer ...., nk. Kibaya zaidi ni kwamba meseji zenyewe zinajirudiarudia. Inachosha ile mbaya.

    Kama kuna anayejua namna ya kublock meseji hizi kutoka airtel anipe ujanja tafadhali.
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapigie kwa 100 au 140 uwaambie, wakigoma hama mtandao. Mimi nilihama sasa natumia Zantel na Tigo, pamoja na kwamba nao wana matatizo lakini siyo makubwa hivyo.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi pia wamenchosha waji.nga hawa.
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,334
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    Hao tiGO wenyewe mambo ni hayo hayo. Salio likipungua tu tayari wameshakutumia msg
     
Loading...