Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Message za CCM kwenye simu za mkononi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by javascript, Jun 10, 2012.

  1. javascript

    javascript Senior Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau wa jamiiforums,
    Leo bila ya woga naomba niseme yaliyonikuta: bila ya kujali wepesi au uzito wa suala hili.
    Kuna SMS imeingia kwenye simu yangu ya mkononi nayo ipo hivi;

    Sender:CCM
    'CCM ipo imara. Watanzania tusikubali kuweka rehani umoja na amani ya nchi yetu'

    Hii message imetumwa kwa malengo gani? TCRA inaruhusu masuala kama haya? Naomba nieleweshwe kwa wanaoelewa haya maswala vizuri.
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu wamezoea kuvunja sheria hao. We unadhani traffic wote walikuwa likizo leo hadi magari ya mizigo yakapakiza watu tena mjini?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hiyo msg hata mimi niliipata....tena sio moja....zilikuwa zinaingia kama mvua.....nimeghadhibika sana....ikabidi nipige huduma kwa wateja wakanieleza jinsi ya kublock.....ni upuuzi mkubwa sana.....
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kuna vitoto wanavitumia na kuvipa mamia ya mamilioni kufanya hivyo

    kumbuka JANUARY yuko wizara inayosimamia TCRA, na anahusika na VODA ile skendo ya dada mtu kugawa kivuzi kwa ajili ya kaka, na wanahusika na zile sms wakati wa 2010 campaigns na wanahusika kinamna na kale katimu kalikokua kanaushirikiano mkubwa na mtoto wa Janga na wanahusiana sana na kijana mmoja aliitwa shamte kwenye ile skendo

    na wanahusiana na wengi mno kwani kampuni ya voda ina board members ambao ni activ leaders wa CCM

    ukiipata delete tu, sms haiwezi kufuta facts
     
  5. Master jay

    Master jay Senior Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuelekeze jins ya kublock na sisi
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wameshaishiwa sera hawa!
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanajambamaputo
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hy massage ina ubaya gani? Kama ujumbe huutaki c ukae kimya?,hulazimishwi.
     
  9. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TCRA na CCM ni kama vile chupi na makalio kwani havitengamani, kumbuka wakati wa uchaguzi kulikuwa na message nyingi sana za namna hiyo na watu wakalalamika saaana lakini hakuna ufafanuzi wowote toka TCRA mpaka leo hii, Sijui tuwatukanie nini ili wajue watu hatupendi huo mchezo wao
     
  10. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    CCM=g=9.8m/s.......i mean freefall of gravity force...Hizi ni nyakati a mwisho kwa Magamba tutegemee uvunjifu mkubwa wa amani na sheria za nchi hasa ktk hizi nyakati zao za mwisho...RIP magamba
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lengo la serekali halikuwa kudhibiti matumizi mabaya ya simu bali kutumia mianya hii kutisha wananchi. Ni nani karuhusu simu ya mtu kupokea ujumbe fulani bila kuwa na makubaliano! Mfano mimi nikitaka kumtumia Preta sms ni lazima tuwe tushakubalian kupeana namba! Sasa ccm wamepewa na nani namba zetu? Ni uvunjwaji wa sheria!
    Secondly, kama wewe ni imara una sababu ya kujitangaza wewe ni imara! Walioimara huonekana na sio blahblah hapa.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Kufa ni lazima,amani ili nyie wachache muendelee kula jasho letu hatukubali bora ivunjike
     
  13. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nani analipia gharama za message hii? Anapata wapi hizo pesa? Kodi za mtanzania? Je matumizi haya ya fedha yanamfaidia nini mwananchi wa kawaida.

    Je kuna amani bila kutenda haki? Je kuna kutenda haki bila kuwa na mgawanyo mzuri wa rasilimali za
    Taifa?

    Je Umoja unajengwa kwa kuongeza tofauti kati ya viongozi na waliowachagua? Je matabaka ya walionacho na mafukara ndio umoja tunaoutetea.

    Tafakari!
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    USHAURI
    vyama vingine navyo vifanye hivyo,viende VODA ma TIGO ama mtandao wowote ule na viingie mkataba waandae slogan nzuri na waingize ktk mtandao ili watu waweze kutumiwa ktk simu zao

    na kama TCRA itakuja juu basi hapo ndipo tunaweza kuhoji kwanini?
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa kwa nini wanikumbushe kuhusu marehemu kuwa yuko hai?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    unatuma neno STOP ALL (kwa herufi kubwa) kwenda #15622
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Suala ni kwa nini wanitumie madudu nisiyotaka kuyaskia? voda nao was...n..
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Eeee Mungu naomba uniepushie mbali na huu upuuzi,maana nahis naweza kukapiga chini na kupasua ka kimeo kangu
     
  19. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wote ambao hampendi kupokea ujumbe huu, mnaweza kuuzuia kwa kutuma neno STOP ALL (kwa herufi kubwa) kwenda #15622
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!yaani mimi itakuwa kama vile nimepokea msg ya msiba nadhani naweza pasua sim yangu,sitaki kuona,kusikia,kuhisi wala kuonja upuuzi wowote ule kwa namna yoyote ile ya kuhusu CCM
     
Loading...