Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Message ya Mwananchi kwenye FB ya Mh. Nnauye kuhusu kiwanja UVCCM kumiliki na sio chao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, May 11, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kiwanja hiki ni Makumbusho ya Azimio la Arusha, kipo Igogo Mwanza, UVCCM wanataka kubadili matumizi ya kiwanja hiki, kiwanja hiki kimejengwa, na wala sio mali ya CCM, kwani Azimio la Arusha lilikuwa swala la kitaifa. katika siku ya 90 ya Gamba. kutakuwa na nyama choma pamoja na Kupinga ufasadi wa CCM wa kuiba viwanja vya serikali.

    View attachment Mashughuli ya CCM.docx
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Katika Dunia ya sasa sijawahi kuona chama kinamiliki viwanja na mali kama hiki chama cha mapinduzi hii mantiki wameipanda kwa ndugu zao wa Kanu walimiliki kila kitu hadi barabara, lakini wind of change ilipowashukia hata gazeti walishindwa kulichapa KENYA TIMES

    The one of the pillars of 'political correctness' is a steadfast refusal to face the truth...
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wao wamiliki tu sisi tutakuja kutaifisha, waliowapa hatimiliki kuwafunga
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ipo siku isiyo na jina yaja, na yatakwisha yote. Ze magambaz mjuwe.
     
Loading...