Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Message ya Ajabu ya X-Mass!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Dec 7, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    "Wakati tunaelekea X-mass 2011, nakuombea furaha yako iongezeke kama bei ya petrol, utu wako uwe juu kama posho za wabunge, mashaka yako yapungue kama kura za CCM 2010, ila Umaarufu wako uongezeke kama ule wa Dk Wilbrod Slaa, hekima nazo zizagae kama bidhaa za Mchina, uwepo wako hapa JF uwe na thamani kama kiungo cha albino, ila Usiadimike sana kama Umeme wa Tanesco.... Wish You Merry X-Mass and Happy New Year!!" (This message is from Anna) [​IMG] [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante - source suredi ya Lizzy

    message sio ya ajabu
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakika nimeifurahia!!thanks mkuu!!!
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks. You too.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Basi nimetumiwa na mdada anaitwa Anna...ukute ndiye Lizzy huyohuyo...Lol

     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwe!! we mwana we!!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thenx !!!!!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kongosho hili Jukwaa hupotei...Lol, mi Luv u!!
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    big thanks mpaka ujiuzulu kwa shukrani.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shukrani hazichoshi bandugu...naona sura yako inaungua..utapona kweli??
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    mmh sizinga,
    hivi wewe ni wa kule kwa akina mwashilindi na mwashitete nini.

    Asante kwa zawadi ya sikukuu.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Halafu we Mamdenyi...huko ndo wapi huko?? Me dnt knw that...ntajie basi, wapi huko?
    :eyebrows:
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    huko ni mbozi,
    hao wawili walikuwa kwenye kundi la wale wachuna ngozi wa mwanzo mwanzo.
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Good message!thanxs
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utishe kama Asha babu:focus: Asante kwa meseji
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ila usiadimike kama miguu ya nyoka.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi kopa u za kiongo kiongo maana wa kikweli kweli is watching me.

    Ila avatar yako inatetemesha bandama langu.

    Kila nikiiona neno linalokuja kichwani ni ''Kubwa la maadui hi ha ya kichina china Yang Shang dang''

     
Loading...