Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meshack Nzowa wa Magic FM na Gazeti la Chama.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Apr 13, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mtangazaji anaboa sana kwa kutangaza kwa kujikomba. Utamsikia akisoma gazeti la Uhuru, nimeshika gazeti la chama, na mara nyingi linapewa umbele kusomwa. Wanasahau enzi za CHAMA NA SERIKALI zimekwisha.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    asipofanya hivyo atakula wapi jamani?

    wengine wanajua kitu kimoja tu; akiondolewa hapo unaweza kumkuta kijiweni kabisa anakula kashata.
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atafanyaje wakati muajiri wake ni Rostam, lazima alinde ugali wake
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe Magic FM nayo ni ya Rostam! Basi sitawashangaa tena.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijui vijana washamba km hawa ambo hawataki kwenda na wakati tuwqafanye nini vile.....................au ndo walewale wanafanya na kusema vitu kwa malengo yaleyale ya akina kibonde,salva rweyemamu, marin hassan na vikaragosi vingine km hivyo si mnajua bongo njaa na ccm inataka watu wenye njaa ili iwatumie kwa hiyo ni mipango tu ya kimaisha
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Baada yakusoma magazeti wana ka-segment wanakaita 'gumzo' wanajifanya wanachambua issues.,hapo ndo utajua aina ya waandishi tulionao..
     
  7. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uliyeanzisha hii thread hakika umeongozwa na Mungu, maana toka juzi nafikiria kupost kuhusu huyo mtangazaji Meshack Nzowa; kwa kweli anaboa sana, ni kama alipewa tu hiyo nafasi kwa urafiki, udini au ukabila;
    1. Hajui kusoma vizuri- anakosea sana
    2. Ana maneno mengi sana- Mfano '' Nimemaliza kusoma ukurasa wa kwanza, wa pili, wa tatu, wa nne'' '' tutawasomeeni ukurasa wa kwanza, wa pili, wa tatu na wanne'' yote hayo ya nini wewe soma gazti basi
    3. Upeo wake wa kujua mambo mbalimbali ni mdogo sana
    4. Nadhani kashia kidato cha nne na lazima alipata daraja la nne au ngozi- na shida hataki kabisa kujiendeleza

    Wiki kama mbili hivi alikuwa na yule Ponera yule ndo anamuweza maana alikuwa akilieta ujinga au akivunja kamusi anamkosoa hapo hapo. Pia aliniboa sana wakati wa kifo cha Abdallah Ramadhan alivyokuwa anaeleza namna ambavyo alipata taarifa za msiba huo- ilikuwa ni ujinga tu.........

    SAMAHANINI kama nimeenda mbali sana ''ANABOA SANA HUYO MESHACK NZOWA'' UZURI NI KUWA ANAYO NAFASI YA KUJIREKEBISHA
     
  8. howard

    howard Senior Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora yangu mie sijawahi kumsikia na huo ujinga wake, kumbe nae ni ***** kama joho kihampa
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakuu, huyo meshack Nzowa afadhali kidogo, pale TBC1 yupo ****** mmoja anaitwa
    KIHAMPA,huwa akisoma magazeti natamani aanguke ghafla ili afe,akisoma gazeti la umbea la uhuru au habari leo anasoma hadi picha,kosa ije kwenye tz daima au majira,wakati mwingine hasomi kabisa,eti muda umekwisha.huyu kihampa sijui lini atapotea kwenye hii sayari!
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kweli umemchukia, kiasi cha kutamani apotee kwa kifo. Duh!!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nina ushauri wa bure kwa meshack na mwenzake wanaesoma nae magazeti.....jitahidini sana muende shule kuongeza mlichonacho ili mje muwe bora zaidi zaidi mpate hata bbc voa etc maana hapo hakuna future nawaona kama mmeridhika sana acheni kufukiria kwa matumbo!!mna familia mjitahidi sana msomeeee!!!!!!
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Niliwaonea huruma sana mchambuzi wenu kibwana kama sikosei anawagalagaza mbali sana mnaonyesha kabisa hamsomi historia,international affairs,yaani ni weupe!!angalie mada mnayotaka kujadili mkazame kutafuta data msiwe kama mmetoka usingizi jamaa akishusha data
     
  13. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wakuu hulazimishwi kusikiliza redio piga cd kama uko kwenye ride ama fanya jambo lingine
     
Loading...