Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji za mapenzi za wabunge zanaswa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jan 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    i [​IMG] Gazeti lenye alama A kwa habari za uchunguzi, Uwazi, linaweza kuthibitisha heshima hiyo baada ya kubaini barua pepe za kimapenzi 30 za mtu huyo kwenda kwa wabunge ambao baadhi yao wamejibu chanya, wengine wakikataa kuonesha ushirikiano na wachache waliosalia wakiacha kujibu.

    Uwazi halijambaini mtu huyo anayewachezea wabunge au lengo lake, lakini lina uthibitisho wa barua pepe alizowatumia wabunge hao, huku akijitambulisha kwa waheshimiwa hao kwamba yeye ni msanii wa filamu na anaitwa Aunt Ezekiel.

    Katika kupata mzani wa sakata zima, mwandishi wetu aliongea na Aunt na kumuuliza kama ni yeye ambaye huwatumia barua pepe waheshimiwa, majibu yake yalikuwa ni hapana kwamba hajawahi kufanya hivyo hata siku moja.

    Aidha, Aunt alishindwa kuitambua anuani ya waraka pepe wa mtu huyo ambaye hujitambulisha ni yeye ambayo ni auntezekiel12009@yahoo.com na kusisitiza kwamba anayefanya hivyo bila shaka anataka kumchafua ili aonekane mapepe kwa waheshimiwa.

    “Siyo mimi, siwezi kufanya hivyo, huyo mtu nadhani anataka kunichafua mimi. Kwanza simjui na hiyo email siyo yangu na sijawahi kufungua email kama hiyo katika maisha yangu,” alisema Aunt na kuongeza:

    “Najiheshimu, siwezi kumtumia mheshimiwa email ya kumtongoza. Kwanza nakosa nini mpaka nijiuze kwao? Natamani nimjue mtu huyo na ikiwezekana naiomba serikali inisaidie kumpata ili nimshtaki.”

    Katika barua pepe za mtu huyo kwenda kwa waheshimiwa hao, moja ambayo ndiyo ya kwanza, imeandikwa: “Kwa muda mrefu nimekuwa nikitafuta mawasiliano yako lakini sikuweza kuyapata, mpaka nilipofanikiwa kupata email yako. Naitwa Aunt Ezekiel ni msanii wa filamu nchini.

    “Mheshimiwa, kwa muda mrefu sana nimekumeil kwa njia ya mtandao. Kifupi nina shida binafsi ya kukutana na wewe, kama sitakuwa nimekukosea naomba nitamke wazi kuwa NAKUPENDA. Kama msichana mkamilifu siwezi kuficha katika hili, naomba unipe nafasi moyoni mwako na uwe tayari kukutana na mimi kwa mazungumzo zaidi.

    “Kwa sasa niko nchini Kenya, lakini nataraijia kuwa Dar es Salaam wiki ijayo. Ukitaka namba zangu za simu nitakutumia.

    Nakushukuru sana.”
    Baada ya barua pepe hiyo, sehemu kubwa ya wabunge waliijibu chanya kwa kutaka kufahamiana zaidi na Aunt Ezekiel huyo feki, wengine wakitoa majawabu ya mkato, huku wachache wakikataa kabisa kutoa majibu.

    Moja ya barua za waheshimiwa ilijibu: “Ohoooo, ni huyu Aunt wa magazeti ya udaku au mwingine?”
    Baada ya jibu hilo, upande wa pili uliandika: “Ndiyo mimi Aunt unayemjua, si mwingine, ila siyo wa magazeti ya udaku, mimi ni staa wa filamu.”

    Mheshimiwa akaendelea kuandika: “Ok, sasa unaniambiaje, unanipenda kweli au unanitania? Kimapenzi au kwa kazi yangu ya siasa?”

    Aunt feki akazidi kumwagika: “Nakupenda kwa vyote, kisiasa, muonekano wako. Nikikupata kimapenzi naamini hutojuta.”

    Mbunge: Tatizo lenu ninyi warembo mastaa mnapenda sana vijana wa Bongo Fleva, sisi wanasiasa tupo ‘busy’, tutawezana?

    Aunt: Nakuweza, halafu mimi sijawahi kuwa na mpenzi wa kibongo fleva, wewe utanifaa ndiyo maana nakutamani siku zote.

    Mbunge: Ok, mimi nipo Iringa kwenye vikao vya kamati, nikirudi nitakutafuta, nitumie namba yako ya simu ya mkononi ili nikifika Dar nikupigie tukutane mtoto mzuri.

    Wakati mheshimiwa huyo akitoa ushirikiano huo, mwingine anayepatikana zaidi jijini Dar, ingawa jimbo lake lipo mkoa mwingine, alijibu: “Mimi sikufahamu.”

    Baada ya kujibiwa hivyo, Aunt feki alizidi kuchokonoa: “Hunijui mimi, mbona nimecheza filamu nyingi tu?”
    Mheshimiwa: Nimesema sikujui.

    Mbunge mwingine alijibu kwa mkato huku akitilia mashaka barua pepe hiyo na kuandika: “Mmmmm ........ !!!!!!!
    Nashukuru kwa upendo wako.!!!!!!!! Hukutumwa ?????????”

    Kwa jumla, majibu ya waheshimiwa wengi, ama yalifanana na yale ya mbunge wa kwanza au wa pili, huku wachache wakiacha kujibu lakini majina yao wote yanahifadhiwa kwa sababu maalum.

    Kutokana na hali hiyo, Uwazi linawapongeza waheshimiwa wabunge ambao wameonesha msimamo kwa kukataa kumpa ushirikiano mtu huyo kwa sababu iliyo wazi kwamba mhusika hana dhamira njema kwao.

    Gazeti hili linatoa muongozo kuwa kama mhusika angekuwa na nia njema, asingeandika ujumbe mmoja kwa waheshimiwa 30, wote akiwataka kimapenzi na kwamba anawapenda sana.

    Aidha, gazeti hili linakumbusha kuwa siku za hivi karibuni umeiubuka mtandao unaojulikana kwa jina la HAMAS ambao kazi yake ni kuwalaghai watu maarufu, kuingia nao chumbani kwa mtego wa kufanya mapenzi kisha kuwapiga picha chafu na kuzisambaza kwenye tovuti, blogu, simu na magazeti.

    Memba halisi wa mtandao huo hawajajulikana, lakini Uwazi linaonya kuwa katika kipindi hiki cha kuelekea Uchaguzi Mkuu, HAMAS linaweza kuweka kambi kwa wanasiasa, wawachafue na kupoteza sifa zao za kuwa viongozi kwenye jamii.

    http://www.globalpublisherstz.com/2008/06/17/kumbukumbu_ya_bongo.html
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    mh!! who the hell is aunt ezekiel?
     
  3. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yebo!:D:D:D
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KWANI AUNT EZEKIEL nI LAZIMA AWE HUYU MSANII ANAYEFAHAMIKA NA WENGI? KWANI HAKUNA MTU MWINGINE ANAYEWEZA KUWA NA JINA HILO NA AKAWA PIA MSANII WA FILAMU AMBAYE HAJULIKANI TZ?
     
  5. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #5
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi aunt ezekiel ni mwanamke au mwanaume?
     
  6. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Majibu yenu haya:

    [​IMG]

    [​IMG]

    Sasa wabunge vicheche lazima wajichanganye. Na huo mtego wakiwekewa wengi naamini wanaingia tu
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wabunge wanawaonea wivu wasanii wa bongofleva....

    sasa si na wao waimbe basi.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Script imekaa utamu hii!

    Haya haraka haraka Geoff nipe Title ya hii muvi; tutaiitaje?

    .............................

    Producer : Mzizimkavu
    Director : Masikini Jeuri & GeoFf
    Script: Mwanakijiji
    Costumes:
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    He halo halo halo!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mwanaume rijali ni kawaida awe askofu au mchungaji au mwanasiasa hata mwanaphilosofia kupenda na kufanya mapenzi ni jambo lakawaida haijalisha umeoa au hujaolewa au hujaoa ashki za kimwili zipo
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Udaku tu! Kwani hao uwazi wanaweza kutuhakikishiaje kua sio wao waliokuwa
    Wanaandika emails hizo ili kujitengenezea habari fake
    Huyo ndo shigongo mlokole!
     
  13. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh...
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa cha ajabu hapo ni nn wabunge kumtongoza aunt au kwani mbali na ubunge siniwanaume na wana hisia ndomana bunge likianza machangu yanakuwa adimu kweli yote dom
     
  15. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    no coments...!!!
    But thanks for da' information...!!!
     
Loading...