Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji yazua utata kwa wanandoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    MWANAMKE mmoja [32] [jina kapuni] mkazi wa Ukonga Mombasa jijini Dar es Salaam,anamlazimisha mume wake ampe talaka kinguvu kwa kushindwa kuvumilia baada ya kukuta meseji ya kimapenzi kwenye simu ya mume wake.

    MWanamke huyo alimtaka mume wake huyo ampe talaka kwa kukuta meseji ambayo inamfanya akose raha kwenye nyumba yake hiyo na kudai kuwa anaweza akamfanya kitu kibaya mume wake huyo na kuomba bora apewe talaka kwa kuepusha matatizo.

    MWanamke huyo alikuta ujumbe wa simu kutoka kwa hawara wa mumeme huyo, uliomfanya akose raha na baada ya kumuuliza mume wake huyo alimjibu kuwa huyo dada wakikuwa wakitaniana mara kwa mara na kumsihi mkewe huyo kuwa haikuwa kweli.

    Ujumbe alioufuma dada huyo kutoka kwenye simu hiyo ulisema kuwa “ nimekumisi sana mpenzi wangu, penzi lako la jana lilikuwa zuri sana sitaweza kulisahau, naomba tuoanane kesho jioni” ulisema ujumbe huo

    Baada ya kukuta meseji hiyo dada huyo alihamisha ujumbe huo kwenye simu yake na kuhamisha kwenye line nyingine ya simu ya ziada na kisha kumuuliza mumewe huyo kama alikuwa na uhusiano na mwanamke mwingine.

    ALidai kuwa, mumewe huyo alikana kuwa na mahusiano na mwanamke mwingine bila kutambua kuwa mke wake huyo aliangalia ujumbe uliohifandiwa katika simu yake hiyo.

    Alidai alimuuliza mara ya pili na kumwambia kuwa alikuwa anahitaji talaka yake kwa kuwa alibaini ana mahusiano na mwanamke mwingine alipoendelea kubisha alichukua simu na kumuonyesha ujumbe huo na baba huyo kukosa jibu kwa muda huo na kumwambia kuwa huyo dada walikuwa wakitaniana mara kwa mara.


    Baba huyo alianza kumsihi mke wake asiwe na jazba kwa kuwa haikuwa kweli ila ni utani ambao walikuwa wakitaniana na huyo dada mara kwa mara.

    Maelezo yake hayo hakuweza kuyaelewa na kumuamuru ampe talaka ili kila mtu aweze kuishi kwa amani kwa kuwa alishamuudhi kupita kiasi.

    HAdi nifahamishe inaandika habari hii ilipofanya mawasiliano na dada huyo alikuwa hajapata talaka hiyo na ameondoka nyumbani kwake hapo na kwenda kupumzika kwa rafiki yake ili aweze kupata talaka hiyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwizi anaingia ndani ya nyumba yako...Unachoamua ni kukimbia kuiacha nyumba yako ili mwizi aishi humo, iwe yake...! huh!

    Mwambie huyo mama akomae afanya uchunguzi wa ziada kwa huyo mume na huyo mwizi kwa kupitia namba hiyo ya simu ya mwizi...kukimbia atakuwa amechukua maamuz ya kiuwoga sana...au hana watoto nini?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nyingine ni hoax. Ukitaka aondoke mwenyewe inakuwa hivyo.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii kasheshe ..utani wa hivyo jamani ..imagine mwanamme ndo akute message hiyo kwenye simu ya mkewe ..patakuwa hapatoshi
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Saa nyingine wanawake wa ajabu sana!!! hapo anaomba talaka naye akishakua huko ananyakua wa mwingine, naye yule akiwa kama yeye naye ananyakua wa mwingine. Kwani hao wanawake wanaoandika hizo message au wanaotembea na waume za watu kwani na wao si wake za watu? Kwa ujumla uozo uko kotekote!
     
  6. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo dada hampendi huyo mwanaume au? Haina maana kukimbia ndoa kwa sababu ya sms. Ndoa zina mambo mengi zaidi ya sms kama hiyo. Aite watu wampe onyo kali mumewe waendelee kula maisha. Kuna wanawake wengine wanafanya kusudi ili ususe wao wale...think twice!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280

    tema mate chini usiombe mkeo adili na simu zenu weeeeee
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu ustake ncheke!!
    Mambo haya yanongelewa na wahusika
    sio yakwenda kwenye vikao!
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Nadhani hapo linakuja suala la mapenzi! Huyo mama ajiulize, je anampenda mumewe kweli (whether they have kids or not!!!)
    Then ataweza kutoa maamuzi yake!
    Halafu pia akumbuke ahadi yao ya ndoa.....!!!!!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mimi kuondoa matatizo nyumbani kuanzia januari 2010 tumekubaliana kuacha kabisa kutumia simu za mkononi...Mambo safi sana hakuna kuulizana uko wapi mbona unachelewa kurudi? sijui nimekutana sms za mahawala zako.....Kimya. Ni maisha ya ujima lakini matamu sana!!
     
  11. T

    TANURU Senior Member

    #11
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihofu. Patatosha Tuu.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo ama speechless my dear
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alichokosea huyo Mwanamke ni kuwa na mchecheto, alitakiwa kusubiri na kuchunguza taratibu ili awakute, kwa sababu ana ushahidi wa sms...
     
  14. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Agreed that will be the stupidest thing to do.
    The lady should fight it on while in the house and im sure the guy will have learnt his lesson and in future he will either stop meandering or will be more discreet.
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Du hapo kunyoa kunyoa tu!
     
Loading...