Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji yazua balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Graca, May 19, 2011.

  1. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf,
    hebu niambieni endapo itatokea kwenye mahusiano yenu utafanyaje.

    Umezoea kuchat na mwenza wako mara kwa mara unampenda sana na huna mahusiano na mtu mwingine.,sasa inatkea siku mnachati lakini kutokana uchovu wa kazi na mizunguko ya mchana unajikuta umepitiwa na usingiz,anakutext after 30mins ndo unaiona,unampigia kama mara tano ndo anapokea,sasa mnapoonana anakushutumu kuwa umemdharau na kukuinsult kua huna maana,eti watu wapo wengi sana wa maana zaidi yako,u have nothing special kumtreat hivyo etc,etc. Kama ni ww utafanyaje?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    I'm so sorry to say
    lakini hasira za namna hii
    niza Ki pumbavu sana na za Kitoto.

    Chakufanya ...
    Mwacha aendelee kutukana we
    ishia zako .. maana ukikaa hapo kumsikiliza
    nawe utaonekana hauna akili. mwache apige
    porojo zake akichoka au akimaliza rudi muongee
    kiutu uzima..
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona itakuwa ni kama utoto.....why is he feeling so insecure
     
  4. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx dia,nimemwacha maana nimejaribu kumwelewesha the whole situation kua nilipitiwa na usingizi lakini hanielewi.
     
  5. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i really dont know,and kusema ukweli i hav been very faithful to him cjawah kucheat na wala cna mpango huo.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    my dear
    kuna watu wengine
    wana feel insecure kwa sababu zao binafsi
    mara nyingi hawataki kuzielezea.. nakushauri sana
    kuwa mwangalifu na hili maana ukimwachia
    sana atakuwa paranoid .. halafu hapo ndo
    kasheshe mpauko mkitaka ku move forward.
    usi kubali mtu aku control kiasi hicho sababu
    inaanzia hivi halafu inaishia kuwa makubwa zaidi ..
    Pole sana..
     
  7. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thx dia maana am now feeling better as i had no one to talk to, the only thing which i did was crying.
    Kwakweli,hata mi nimemshangaa sana leo the way he reacted,
     
  8. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama anakupenda mbona anashindwa kukuelewa kwa issue ndogo kama hiyo, na hayo maneno makali aliyokutolea i doubt kama anakupenda kweli huenda ikawa anakutumia tu
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mpenzi
    watu wengine ndo walivyo..
    Akitulia embu kaa chini muongee
    muulize ni nini kulikoni ?? kuwa muwazi dear
    mweleze kabisa hiyo tabia inakukera.. Ni vizuri
    kuongea na mpenzio ukipendacho na ambacho hukipendi dear..
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtu kama huyu hata huko kuongea nae kiutu uzima sijui utaongea nae vipi, he has gone to far and blow the whole issue out of proportional, unajua hata kama una mtu wako halafu mkakoseana inabidi uangalie matamshi yako
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado mtoto huyo
     
  12. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mi ninajiuliza the same thing iweje kitu kidogo akikuze hivi.
     
  13. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thx swithat i will do that.
     
  14. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yo very right,hakupaswa kubwatuka hivyo.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa dear
    lakini kabla hajawaza mbali sana
    mie naona ni bora waongee kwanza
    halafu akiona jamaa yuko hovyo
    na hafai "Ni type ya wale wanao abuse"
    basi hapo ndio ningemshauri achukue hatua nyingine..

    lakini si vema kuchukua hatua kali
    haraka na wakati jamaa alikuwa na hasira
    za hapa na pale tu ambazo zinatokeaga
    mara nhingi kwenye relationship..
     
  16. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hana utoto wowote.
     
  17. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeamua nimwache hasira zake ziishe kesho nione kama ataongea na mm,kama akiwa kimya basi itabid nami nikae kimya tu. Nimemtext nikamwambia am sor nilipitiwa ucngiz yupo kimya.
     
  18. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Nimekupata vzr lakini unajua ku-deal na watu sampuli hii ni so difficult,sasa hebu niambie issue ndogo kama hii anashindwa kui - handle, likitokea kubwa zaidi ya hili si anaweza chinja mtu , hawa ndio walewale......
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    inavyooelekea ni wanapendana sana
    na labda hawajawahi gombana kwa hii ishu
    ( Ntamuuliza Graca) kwa hiyo kwao hii sio
    ishu ndogo kama hawajazoea kutuangana
    Kweli ni vema ku fix vitu kama hivi mapema
    ili visije kwa vikubwa zaidi ndo maana nikasema
    waongee kwanza halafu kuanzia hapo ataelewa
    msimamo wa BF wake kwa kiwango fulani..
    na hii itamsaidia ku make decision ya nini
    kitakacho fuatia..
    Sio Vema ku jump kwenye conclusion
    straight away ..
    Hope umenielewa ...Asante.
     
  20. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    AD
    I don't jump into any conclusion and i'm not judging any, any way inabidi Graca mwenyewe awe smart and she shouldn't entertain that kind of behaviour,the decision remain to be hers, all we can do is just to see how best we can try to give our advice
     
Loading...