Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji hii ilinishtua sana!

Discussion in 'Entertainment' started by NATA, Jan 4, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nililetewa meseji na rafiki yangu tarehe 31.12.2010

    "umesikia habari za ajali mbaya ya rafiki yako?tupo hospital docta katuambia hawezi kupona, watu hawaamini ,wengine wanalia , mie binafsi machozi yananitoka, alikuwa muhimu sana kwangu, anatutoka kwa wakati usio muafaka, imagin alivyokuwa karibu yetu siamini kama kweli sitamwona tena marehemu mtarajiwa mwaka 2010"

    Imekaaje kwa sisi wagonjwa wa moyo?
    Je wewe ulipata meseji gani?
     
  2. N

    Ng'wananshoma Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loooo kaka hiyo siku baada ya kupata hiyo meseji kwa kweli hata mimi nilichanganyikiwa,ilibidi nipige simu kuhakiki kama kweli MWAKA ana hali ambayo sio ya kupona,maana kuna rafiki yangu anaitwa MWAKA, na kweli huwa ni dereva, hivyo nilifahamu kuwa lazima amepata ajari,mbaya zaidi sipo TZ nipo DRC, Hiyo meseji ilikuwa funga mwaka kwangu.
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mie ilikuja kwangu nusu na na rafiki yangu alikuwa anasafiri siku hiyo yaani i was shocked vibaya mno , ikapidi nimpigie huyo kaka akaanza cheka nilipata taabu kidogo na hii sms.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kama unapresha si kazi hapa?

    Hizi meseji inabidi kuzichuja kabla hazijatumwa maana mh!
     
  5. B

    Biro JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mimi nililetewa report yangu ya mwaka aibu!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee nani alikuwa anakumonitor mwaka mzima ?

    Inasemaje hiyo report yako jamani
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Peleka bandiko hili ukumbi wa Jokes!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii siyo joke watu wameshtushwa na hii sms ya joke so it is news no more joke mkuu
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi ningefurahi kwani bible inasema usihuzunike .......waliolala mauti tutakuja kuwaona siku ya mwisho yesu atakaporudi...........zaidi ningeendelea kumwombea apokelewe salama na mungu mbinguni..........alafu ingekuwa km meseji na kujiuliza mimi nimejiandaaje na kifo?......................
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo ni baada ya kupokea na kukubali but zinashtua sana hizi sms.
     
Loading...