Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

meru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Harson, Mar 31, 2012.

  1. Harson

    Harson New Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika ccm imekusudia kuvuruga uchaguzi arumeru
     
  2. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli kabisa hata mimi nimezipata hizo habari.Wamesema hata wakipata kura moja ushindi ni lazima.Tumuombe tu Mungu aweke mkono wake.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivyo ni vitisho tu!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kivipi wajameni toeni ufafanuzi badala ya kuweka skeleton tu.
     
  5. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana una hoja, lakini inawezekana ni pumba tu na kunajaribu kuleta tetesi au majungu na hapa si mahala pake. Sasa basi ni wajibu wako kutueleza ni sababu gani zimekufanya uamini hivyo, ni mbinu gani zitakazotumika, wahusika ni kina nani, unashauri nini kifanyike ili kuzuia kadhia hiyo nk nk nk

    Habari hizo zitasaidia kuzuia uovu huo na hatimaye haki kutendeka Arumeru Mashariki.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kuishinda nguvu ya umma mahali popote hapa duniani. Tutapambana nao hadi tone la mwisho la damu.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mbona habari za vurugu ni kila upande. Mtoa uzi anasema CCM imejiandaa kufanya vurugu nami nimesikia wafuasi wa CCM wakisema CDM wamejiandaa kufanya vurugu pindi mgombea wao akishindwa. Kwamba wataifanya Meru isitawalike. Yote hayo ni tetesi hakuna kilichothibitishwa. Ila kama wahenga walivyosema lisemwalo lipo kama halipo laja; basi ni wajibu wa vyombo vya ulinzi na usalama kuhakikisha kuna ulinzi na usalama wakutosha ili Arumeru isije kuingia katika historia ya vurugu za baada ya uchaguzi - PEV isj
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata wavuruge namna gani wameshakufa na kuzikwa.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nani hao CCM au CDM
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,087
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    hatawavuruge kivipi ccm tayari ilishazikwa Arumeru kesho tunakwenda kuwatupia udongo.
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    warafi ccm wana wabunge wote lakini wanang'ang'ania kiti kimoja kama majita
     
Loading...