Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meru yalipuka! Mabomu yaanza kurindima usiku huu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpinga shetani, Mar 29, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi sasa mabomu yanalipuliwa eneo la Kolila karibu na KIA kisa ni uchaguzi wa Jumapili wa Arumeru-Mashariki.

    Sababu ni kwamba mbunge wa Simanjiro, Christopher Ole Sendeka anashikiliwa na wananchi wenye hasira kali baada ya kumfuma akigawa fedha (Mlungula) katika kijiji cha Kolila.

    Polisi wamefika na kujaribu kumuokoa lakini wananchi wamegoma kumuachia na hivyo mabomu ya machozi yanafyatuliwa.

    Jana tena mbunge wa Arumeru-Magharibi, Goodluck Ole Medeye alibambwa na wananchi akigawa rushwa na kuwekwa chini ya ulinzi na vijana wa chadema. Ila hili la leo linaelekea kuwa serious zaidi

    Mengine tutawa..update baadae.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...haya tena.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    toobaa!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Magamba na rushwa damu damu. Sera za chama chao zimebaki ni matusi na rushwa.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanzania itajengwa na watanzania wenye moyo! Ole Sendeka na wenzake watathubutu tena kusimama bungeni na kusema watu kuwa sio waadilifu?

    Pili, nilitaka tu kuuliza mtu kama Ole Sendeka kapata wapi za kuhonga? Nani anampa? Ni mweka hazina wa CCM? Ni mfadhili wa mgombea? Au ni hao wazungu waliopewa mashamba wa Meru? Nani hasa anatoa hizi hela zinazogawiwa Arumeru?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,haya asante,wikend itakua murua kwake
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akyamungu km ni kweli tumefika pazuri magamba wameshikwa pabaya. Ni ishara ya arumeru kutokea vurugu ziko wazi kabisa. Mungu tuepushie mbali balaa hili.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nchi ina amani
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red....don't hold your breath mkuu, don't kabisaaa!

    umesahau JK alivyowanadi jukwaani akina EL towards October 2010?? hawa ndio CCM!
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wananchi nao sijui vipi si wangemtia bakola kidogo.
     
  11. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    If his excellency, President Kikwete is around, peace shall prevail before, during and after the election!
     
  12. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watagawa rushwa hawatakubalika, na mwisho wataona labda wakiwagawia wanaume wa huko "kitu cha Mombasa" ndio itasaidia, wataanza kugawa kitu ya Mombasa, lakini hawataambulia kitu!
    Magamba kwishney!
     
  13. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source haieleweki na nina mashaka nayo, we hilo la jana magazeti tote ya TZ hayakuliona? nani kawaambia hao vijana kuwa wapo juu ya sheria? wana tofauti gani na wale wanaochoma moto vibaka!
     
  14. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm hawajaanza siasa leo,watathubutu kusema,kufanya na kua mua lolote..nani wakusema hapana?no one...
     
  15. M

    Mboko JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh sasa mtu kama Ole Sendeka ati ndio anajifanya mtu wa kupambana na wala rushwa nyambafu,huyu mzee ni kigeugeu sana.Vijana fanyeni kazi yenu msiwaachie hao panya.Peoples Power
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Face book ukurasa wa sendeka wameweka picha alivyokamatwa anadai kuwa ni mchezo wa chadema na wamemuwekea hela milioni tano kwenye gari yake ionekane alikw anagawa
     
  17. e

    evvy Senior Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa news....
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lakini JK hajawahi kupiga kelele za kupinga rushwa na ufisadi hadharani kama ambavyo ole Sendeka alivyokuwa anajinasibu kwa muda mrefu.
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama wananchi wameanza na moto huu, basi tuna uhakika wa kumaliza vizuri. CCM too much kwa rushwa bwana, hela wanatuibia wenyewe halafu wanageuka kutuhonga wenyewe.
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hayawi hayawi mwishowe yatakuwa!

    UKOMBOZI KWA WATANZANIA WANAONYONYWA NA MAFISADI inaweza ikaanzia Arusha hasa pale Meru kesho kutwa!
     
Loading...