Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Merry X-mas and prosperous new year 2009

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshiiri, Dec 24, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nawatakia Xmas njema na mwaka mpya wenye mafanikio 2009 tutakapozaliwa Tanzania mpya ambayo haitajali kinga kwa wale walio wezi wa damu za watanganyika.

    Cheeers tukutane tena hapa JF na mwaka 2009 uwe ni mwaka wa mufaka na mustakabali chanya kwa taifa letu. Wote walioibia nchi tutawaua 2009 hiyo hiyo ili tubaki tulio safi. Au mnaionaje wana JF???
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...