Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Merry Christmas and Happy New Year to you all

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mambo Jambo, Dec 3, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    God is Love
    Christmas is all about love
    Christmas is thus about God and Love
    Love is the key to peace among all mankind
    Love is the key to peace and happiness within all creation
    Love needs to be practiced - love needs to flow - love needs to make happy
    Love starts with your partner, children and family and expands to all world

    New Year is a time for celebration of love, of life, of Friendship.
    It's the time to thank God for wonderful friends, and to bring to their
    lives as much magic as they bring to ours...So here's celebrating our
    Friendship and praying that its magic continues forever.


    Merry Christmas and Happy New Year to you all

    Love and good wishes

    MJ
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 3, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu, kabla ya X-mas huwa kuna sikukuu ya Kiislam. Sijaijua ni tarehe ngapi (hata kwa kukadiria) lakini kuna kitu nilihitaji tukifanye kuanzia sasa. Can anyone gimme a clue?
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    8th Dec Eid el Hajj

    Lakini depending on the sighting of the moon mzee.

    MJ
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 3, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante, nilichotaka tufanye kinaanza mara moja. Ahsante sana mkuu
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kati ya tarehe, 8 na 9 au 9 na 10 December
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sawa tarehe 8 kutegemea na mwonekano wa mwezi. Sisi tushauona ama utaanza moja tena? Tena bado mchanga kweli! Au ikoje hii? naomba kujuzwa!
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Thank you Mambo Jambo kwa kuwa wa kwanza kutukumbuka ndugu zako na kututakia Heri ya Krismasi na Mwaka Mpya.

    Kwa wale wote watakaosherehekea sikukuu hii Kimwili nawatakieni wote maandalizi mema ya sherehe hii huku wengi wetu tukipata nafasi ya kukaa na familia zetu yaani kuanzia bibi, babu, mama na wengineo.

    Kwa wale Wakristo nawaombeni sana tuzidi kujiweka tayari Kiroho, tukiishi kwa kadiri ya mafundisho yake Bwana wetu Yesu Kristo ambaye ndiye tunayemsherehekea siku ya sikukuu ya Xmass (na sio tarehe jamani). tusikilize mafundisho yanayotolewa na wakuu wetu wa dini hasa ktk kipindi hiki cha kujiandaa (Majilio) ili yale yanayofundishwa yatusaidie kweli katika maisha yetu, tuishi tukimpendeza Mungu na Jirani na kwa namna hiyo tutajiepusha na dhambi ili hatimaye tuweze kuurithi uzima wa Milele Ijayo. Amina.


    MERY XMASS AND HAPPY NEW YEAR TO YOU ALL.
     
  8. C

    Chuma JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa nilizonazo..

    Jumatatu tar 8 itakuwa sikukuu ya EID Hajj...

    Kwa Bahati nzuri Mwezi ulionekana zanzibar Ijumaa, na Jumamosi tar 1 Dhulhijja....Funga ya ARAFA itakuwa Jumapili tar7 Dec, EID Hajj itakuwa Jumatatu same na SAUDI ARABIA. Saudi Arabia wao Mwezi wa Dhulhija, wamekamilisha siku 30, wakat Tanzania/Zanzibar mwezi umeonekana tar 29 dhulhija....
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    In this joyful season I wish my fellow Tanzanians all over the World warmth thoughts and happy smiles for you and your loved ones.

    May this Christmas greet you and your loved ones with all its good tidings and warmth.

    Merry X-mas and Prosperous New Year of 2009
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Dec 6, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Merry Christmas and Happy New year!..
    Ama kweli ndio tunaukata mwaka hivi?...
    Duh, Kikwete kisha maliza miaka mitatu vile!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=rM64NhYoLqA&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=u4Rq8LBvlsg[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=4AcXHif-mtk&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=stEjTFMb940&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=mWzUp2gUUqQ[/media]
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Hii iwekwe kama sticky thread ili watu waione na kuendelea kutoa salamu zao za X-mas na mwaka mpya.
     
  13. m

    mwanaizaya Senior Member

    #13
    Dec 15, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Merry xmass mgonja,nsalimie wote huko keko
    cheers merry xmass n happynew yr hakimu mwankenja
    kila la kheri wote
    tunatumaini yote ni mapenzi ya mungu kusherehekea huko
    ooooooooohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    jf members 2
     
  14. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Merry x-mass vijana wa wote wa JF. Msherehekee mwaka mpya kwa amani na furaha. Tuanze mwaka mpya na matumaini mapya.
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Krismasi njema na furaha ya Mwaka mpya. MUNGU ibariki JF, Mungu Ibariki Tanzania.


     
  16. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hii ni zawadi nzuri ya x-mass,very nice web page
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...