Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Merkel ndie mwanamke mwenye nguvu zaidi duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 25, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    *25.08.2011*|*02:00 UTC



    WASHINGTON

    Jarida la Forbes limemtaja kansela wa Ujerumani Angela Merkel kama mwanamke mwenye nguvu kubwa kabisa duniani. Jarida hilo limemueleza Bi Merkel kuwa kiongozi asiyetiliwa shaka wa Umoja wa Ulaya na kiongozi wa uchumi wake halisi duniani.

    Orodha ya jarida la Forbes ya wanawake wenye nguvu kubwa duniani inatawaliwa na wanasiasa, wafanyabiashara wanawake na viongozi katika sekta ya habari na burudani.

    Waziri wa mambo ya nchi za kigeni wa Marekani, Hillary Clinton, ambaye alikaribia kumshinda rais Barack Obama katika uteuzi wa chama cha Democratic mwaka 2008 kuwania urais wa Marekani, ameorodheshwa wa pili, akifuatiwa na rais wa kwanza mwanamke wa Brazil, Dilma Rousseff. Hii ni mara ya tano kwa kansela Merkel kuongoza orodha hiyo.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    DR. Asha-Rose Migiro ni wangapi?
     
  3. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    yeye ni wa 1.5 amefungana na chancelar.
     
  4. o

    omy100 Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je,anna tibaijuka ni wangapi!!!!!!!!!!1
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi hawamuoni mama yetu wa Monrovia? Binafsi kwa kuiongoza ile nchi tena masikini tena ya hapa kwetu afrika na ikawa kama ilivyo leo Liberia iliyotoka ktk machafuko makuu, Ellen Salirf (sina hakika ktk uandikaji jina) ni zaidi ya mwanamke. Waache wachaguane watakavyo.
     
Loading...