Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mercy Killing

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Dec 12, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...dah! hii nayo imekaaje? ni mapenzi haya pia?

    ...your Opinions should based on a scenario whereby, you have to choose between switching off life support machine of your terminally ill loved one, or watch his/her prolonged suffering!
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    imagined scenarios and reality in such issues r completely different, omba tu yasikukute
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, ni kweli Nkamangi, lakini maishani jitahidi kuwa open minded.

    ...huenda yasikukute Indirectly, lakini yaweza kukuta ukiwa member of Jury, au mshauri wa familia.
     
  4. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Kuuwa ni kuuwa tu, hakuna hoja wala sababu itakayoweza kutosheleza kuhalalisha sababu za mauaji. ni vizuri tukasubiri muda wake mtu ufike kwa kudra za Allah aliyemuumba mja wake.
    tusitafute kisingizio cha senario wala sababu nyingineyo yoyote ile.
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ka' Mchongoma hao wazungu wamepinda

    Hakika nikusubiri tu kudra ya Mwenyezi Mungu kwani kila mtu ana saa na dakika alompangia Mwenyezi Mungu .. hata hivyo huwezi kukata tamaa .. kwani tunasisitizwa kuwa na subra kwa imani ya kiislam .. maana huenda Mungu akaleta faraja na mgonjwa akanyanyukia .. kwani rehma zote ni zake Mola.

    Kwa waumini wa diini ya kiislam, kuna dua mtu husomewa akiwa katika hali yakuendelea mda mrefu kuwa kwenye sakaral maut .. yani hali ya kukaribia umauti .. wengine huchukua masaa na wengine hadi masiku na masiku .. tunashauriwa kumlilia tu Mwenyezi Mungu na si vinginevyo .. dua hii huwa inaweza kumsaidia mhusika akapata umauti ama inaweza isiwe makbul .. ila yote ni kwa rehma ya Mwenyezi Mungu.

    Mwenye haki ya kutoa uhai ni Mungu pekee .. hata Malaika Israel hutekeleza tu amri ya mwenyezi Mungu.
     
  6. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Sina cha kuongeza kwa aliyosema Dada NaimaOmari.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ama kwa hakika mmejawa wingi wa Imani, mzidishiwe!



    ...naona Jews nao wana msimamo kama huo, maana mwaka wa tatu huu, haijulikani kama huyu Babu 'alishakufa', au bado anaendelea kuishi kwa mashine.
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mimi naona ni sawa, kama unampenda mtu kwanini umwache ateseke? Bora umsaidia kuondoa maumivu. Tatizo binadamu tunafikiri kifo is the worst thing that can happen to someone, but its not.
     
  9. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
    Last edited: Dec 13, 2008
  10. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Sasa kama unampenda ndio ukatishe maisha yake? That will be the strange way to show your love!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...have your 'hankies' ready...

    ...wow! ...that is love!!!

    ...:(:(:(

    ...that's the power of love!

    ...tatizo ni kwa wale terminally ill patients, wa magonjwa ya moyo na saratani.
    Wahenga wanasema; 'aisifiaye mvua imemnyeshea!' myasikie hivyo hivyo magonjwa hayo.
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini inauma sana kumuona umpendae akifa katika mateso na taabu za mda mrefu but it pains more kumtanguliza usikokujua!!
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kuna point maisha yanaisha, inakua ni existence tu.
    Kama huyo Sharon, unaweza kweli kusema anaishi huyo? mtu ambaye hana brain activity yoyote na ambaye machine ndo inapumua kwa niaba yake? hata kwa ambao wanaamini hadi achukuliwe na Mungu, kumweka mtu kwenye machine sio sawa na kuingilia kazi ya mungu?
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Calnde, unaonaje hiyo sentensi yako ikisomeka;

    ...well, so long as nasi ipo siku LAZIMA tutamfuata huko tusikokujua, kuna ubaya gani yeye akitangulia, badala ya kumuacha anateseka na mateso ya hapa tunapopang'ang'ania?
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbu, kila mara nikisoma hii dilemma nasita namna ya kutoa maoni. Kuna siku moja nilipata maoni ambayo natumaini yangelifaa lakini mambo yakaingiliana na kuishia kufanya jambo jingine. Nitaendelea kuvizia vizia kwa kuisoma na kuikumbuka, nikiwa na uhakika kuwa kuna siku points zitamiminika na kuweza kui-tackle ipasavyo. Akhsante.


    SteveD.
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    dilemma....![/b]
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ....sijui na Bush nae tumfanyaje maaana amesabisha watu wengi kutolewa roho Iraq kwa kupeleka majeshi yake pale....
     
Loading...