Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mercedes Benz ya Bei poa inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Calist, Mar 12, 2012.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari wana JF nahitaji kununua mercedes Benz saloon engine 102 au 202 budget yangu ni shs 5m. mwenye nayo aweza kuni pm
     
  2. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kwa bei hiyo hata Nissan March ya 2001 used hapa bongo haumvui mtu.
    labda liwe ngarangara,sembuse Mercedes Benz! nenda kajipange mkuu.
     
  3. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    utakuja kulibeba mwenyewe nikuelekeze gereji?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Du kwa bei hio si utapata skrepaz!
     
  5. C

    Calist Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are the mgeni katika biashara hii kwa taarifa yako Nissan March ina bei kubwa kuliko hizo benz nimetaja bei bei kwa maksudi kabisa na ndio maana nimetaja aina ya engine, bei zake ndio hizo unapata kitu kilichosimama kabisa mimi si mgeni katika biashara hii. But thanks kwa maoni yako.
     
  6. C

    Calist Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nielekeze tu nitakuja na winch
     
  7. C

    Calist Senior Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We subiri tu wenye nazo wataweka hapa
     
  8. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    We Mchaga bro???
     
  9. C

    Calist Senior Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unauliza kabila ? Mi ni Mtanzania
     
  10. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mi sio mkabila mkuu.. It's just funny nina rafiki yangu mchaga anapenda sana mabenzi yuko radhi anunue hata ilioko juu ya mawe aiweke mbele ya nyumba yake nikaConnect na yako basi burudani tupu.. Get a Starlet it will do you good with that budget.. Benzi spea yake bei kichomi..
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi ninayo nauza 2 milion ila tukishauziana staki mawasiliano yyt nawewe.
     
  12. C

    Calist Senior Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa yani tukishauziana tunakuwa maadui pale pale, kwa kweli siko tayari tutengeneza adui hata mmoja. Najitahidi kutengeza angalau rafiki mmoja kila siku.
     
  13. p

    papito Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ninayo 202 registration yake AWR: Bei Mil 8: Ndo naitumia sasa hivi: Interested? ni pm
     
Loading...