Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mercedes Benz 230E 1992 - TZS 10 Million

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Superman, Oct 8, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chassis: WDB124023 Price TZS: 10 M

    Type: SaloonYear: 1992 Imported: 2005User: Single Size/Fuel: 2.3P Doors: 4 Color: silver Transmission: AT Extras: AC, PS, PW, PM, CL, AW, CC, RHD, ABS, 5 seats



    Contact: 0787 833 985 (No Middle Men)
    Price: TZS 10 Million Duty paid


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Its a very good deal!.
     
  3. RUTAJUMBUKIRWA

    RUTAJUMBUKIRWA Senior Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Benz zimepitwa na wakati wewe, nani atanunua? ni sawa na kutakuwa kuuza briefcase! Nani siku hizi umemwona anabeba briefcase? Kaa na benz lako
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu Rutajumbukirwa, naomba uniambie magari ambayo hayajapitwa na wakati ni yepi?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mh! , huyu naye sjui katoka wapi!!!........mwe sjui anadhani humu ni chart room ya......!
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmh, hivi benz zinapitwaga na wakati! Nadhani mkuu wewe ndio wakati unakuacha.....
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama huna hela kaa pembeni mapredeshee tukanunue kwani kutangaza hapa sio kumkejeli bali kumsapot ok. Mwanangu Komaa hata mimi nilikomaa na kuuza cheser ikauzika sasa wewe komaa hilo ni debe tupu......................
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nilighairi mawazo ya kutoiuza; lakini sasa nimeshapata nyingine.

    Offer zinakaribishwa.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si yare yariyoko kure bukoba
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Wakuu; changamkieni gari hiyo. Najua wengi mnafahamu tofauti ya Benz na gari za Kijapani.
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kaka2002, mchajikobe, MwanajamiiOne etc;

    Msife na tai shingoni nipeni offer.

    Sasa hivi imepigwa Leather White Cushion; MP3 DVD; Full Kipupwe n.k.

    kazi kwenu . . .
     
  12. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Gari nzee sana miaka 18? Kweli Tanzania kuna vijimambozi.
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Wahaya utawajua tu kwa maneno yao................ NSHOMILE
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Wanaonunua magari mapya TZ ni wachache sana ukiondoa makampuni na serikali............ hivyo hilo lisikushangaze......... ni kawaida sana kupokezana magari ka mbio za vijiti vileeeeeeeee........
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wewe acha ubwege,nani kakudanganya kuwa Benz zinapitwa na wakati,kwataarifa yako hizo ni kama jeans,wakati ndio huzifuata hizo,acha kuharibu biashara za wenzako mnafki mkubwa wee,hivi unazijua benzi au huzijui?Hazijapitwa,hazipitwi na wala wakati hauna uwezo wa kuzipita benzi,labda benzi ziamue kuupita wakati!!
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sawa sawa asitake jitia ujuzi hapa,anaweza akakuambia Fuso anazopanda akienda kwao shamba huko!!
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hii bado ipo? nina 4 milion...nijivute?
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Negative Mkuu. Hata kwa Million 10 siiuzi tena.

    Niliifanyia major repair and body work na kubadilisha vitu vingi kisha nikaipiga black colour.

    Imetulia sana.
     
Loading...