Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

merali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by merali, Aug 31, 2012.

  1. m

    merali Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi inafaa kubadili kozi kama hukuipenda ile uliyochaguliwa
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari na habari yenyewe haviendan....ok navyojua ni kwamba inafaa ila ni ngumu kias flan na ni kwa baadhi ya vyuo hasa private..
     
  3. m

    merali Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kaka ndio first time ucshangae sana lkn thanks 4 ur ans.
     
Loading...