Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Menyu za makabila

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Oct 22, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    MAISHA NA MAFANIKIO

    Hiii ni baadhi tu kwa wale wa makabila, wanaweza kutuletea zaidi zinazofanana hapa. Hii kitu inaitwa Kumbikumbi, KAMA ILIVYO senene kule kanda ya ziwa, inapatikana katika msimu fulani tu wa majira ya mwaka.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana mafuta sana hawa wadudu
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hiyo kali. Nasikia hiyo kitu ina mafuta kishenzi.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapana, kumbi kumbi hawana mafuta sana. Ukiwakaanga wanakauka wana taste ya karanga zilizokaangwa.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa hii kutoleana udenda namna hii maana yake nini Mkuu?

    Huna huruma na mate yetu? Sasa hivi yanashuka tu kwa hasira.....
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mboga nzuri sana hiyo
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitoweo safi sana
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nilishawahi kula nilivyokuwa mdogo,sasa hivi hata unipe tena siwataki tena.naona kama nakula wadudu,ingawa enzi hizo,nilikuwa nawaona watamu tu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    uswe bha ku Mbeya tukulya i mbalagha, kipome ni kisyesye.
    Ngun'yani, ama jubhi, ilya nyungu ... Mwe kukaja kununu
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yalinishinda kabisa hayo madudu aisee!
     
  11. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi kwetu huwa tunawakausha na kuwatunza na hutumika hata wakati wa kiangazi. Ila haya mambo ya kutamanishana jamani hayafai
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,531
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Kiti Motos
     
  13. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,531
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Wenzetu wa Kusini Che n'kapa
    Chamaki Nchanga!
     
  14. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    aisee hapa kwenye hii menu kiboko maana panya na mahindi ya kuchemsha ???
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wapi senene?
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    ni tamu kuliko nyama.kumbuka pia na obushwa.
     
  17. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo sahani yenye mahindi imeambatana na nii? Maana naona chamaki nchanga ndo nini?
     
  18. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    hiyo menyu ya wakusini ni kiboko sana yaani si mchezo mahindi ya kuchemsha na samaki mchanga kweli mlo thabiti
    mwenzenu nilipokuwa mdogo nillikuwa nawakamata kumbikumbi na kuwatumbukiza mdomoni yaani walikuwa watamu sana si mchezo
    mpaka mate yalikuwa yanadondoka katikati ................. si mchezo mwana lete menyu ya wachaga basi
     
  19. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    nilikuwepo muda mrefu sana sasa kabla haijawa jamiiforum kipindi hicho ilikuwa bongo chat lakini hawa wananiweka wakukongaga
     
  20. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    nitawaletea menyu ya wasukuma nami ngoja nitafute picha zao
     
Loading...