Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Menu ya leo kwenye hotel za mbugani!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, May 6, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    MENU YETU LEO MBUGANI HOTEL.Chips Swala 2000, Supu ya Mamba 5000, Wali Simba 7000, Snake bite 1000, Ugali Chui 4000, Beef Twiga 3000, Mshikaki wa nungunungu 800, Tembo choma 4500, Mchemsho wa Fisi 3500, Ngiri Rost 2500, Ndizi Sokwe 6000, Mayai ya Bundi 500, na Juicy ya dodoki 300.! Karibu sana
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha ha ha, nimeipenda hiyo wali simba. Huo mchemsho wa fisi wala sitaki hata kwa ofa.
    Ndizi sokwe sounds funny!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha
    jf is never boring kwa kweli

    double like.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    juice ya dodoki lazima ina vitamin nyingi......leta hiyo....
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Upo tayari kunyonya dodoki hadi litoe juice yenye vitamin?
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    ths iz 2 much.. hahahahahaha
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo inawafaa ME ni kama supu ya Pwezza!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Naomba order zenu mapema vitu viko jikoni na watu wanagombania first come first................
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nikakuchagua nikakupenda my wife wangu!wewe ni mjanja!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    halinyonywi bana.....

     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    sio kweli shem......hivi kwa nini kila kitu ni nyie tu.....hata sisi tunahitaji bana.....

     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aiseeeeee
    Nahitaji supu ya simba na tembo container tatu nataka kupeleka Uru-Kishumundu!!!!!!!!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    sawa darling....na mimi ndio maana nikakuchagua kwa sababu unajua menu za maana.......
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
  15. d

    debito JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haahaahaahaahaa hii kali aisee! nimecheka hadi mbavu zinauma du! mi naomba huo mchemsho na pilipili ya kutosha
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    nimependa sana hiyo kwenye bold, niandalie bill please!!
     
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180

    Kongosho mzima wewe!! Nifundishe best, unagongaje double like? Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Juicy ya dodoki 300
    nipe hiyo mkuu
    najua itanifaa kwenye huu uzee.

    hiyo bei ni hela ya madafu au ya kwa mzee obama mkuu.
     
  19. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba konokono rost mkuu
     
  20. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nipatie mchemsho nyani mishikaki ya konokono na juice ya upuu hapa mkuu
     
Loading...