Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

menu plan, heeeelp pliiiiz

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by beibe nasty, Aug 11, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaman jaman kichwa kimestuck asubuhi hii nataka pika ila sijui nipike nin pilau mekula jana na upolo upo, maharage juz na samaki kitoga sa sielew tupo mtu tatu mim mama na dogo sijui nipike nin mwenzenu hapa nina mwekundu unga,mchele vipo hebu nambien nipike nini nipo serious utan badae sio sahiii tafadhali hebu nipen ushauri tuuu afu nione ntapika nin.


    Morning
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pika wali wa kuku na mboga za majani pembeni
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ama ugali na kuku wa kuchanganya na mnafu na nazi, then kachumbari kiduchu.

    Kuna tambi zile nyembamba kama mchele, kwa nyama ya kusaga. Unapika separate unaweka kwenye chombo (casserole ya glass ndo mwake mwake), tanguliza nyama ya kusaga iliyoungwa, tandazia tambi juu. Kwangua cheese (yoyote), halafu weka kwa oven dakika chache ama palia mkaa.

    Uniite basi leo sijafunga
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii meipenda kesho ntapika hii utaniandikia kwa uzuri mahitaji sawa love? Sahii ngoja ntoke kitandan nianze usafi kwanza mana saa zaenda hakuna mfanoo
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa leo ndo tunapika nini? Sema niandae my stomach isije ikaunguruma kama radi mom akaogopa.
     
  6. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuku hela haitoshi mama
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ninawazo la maini wali wa maua bt it will b jion mchana my young kapropose tule kipolo cha pilau coz chai tutakunywa na vitavunwa
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Cha kukushauri Pika Prawns waliokaangwa na mafuta ya tui la nazi,changanya na maharagwe machanga+rosechilli tia na Royco,hoho,karoti,ngogwe na kandimu kwa mbali bila kusahau kijitui cha nazi.
    Baada ya hapo sukuma chapati za maji halafu ule pamoja na huo mchanganyiko wako (hata ugali,wali,pasta,ndiz,viaz,mkate waweza kutumika).
    Taste yake iko so mwaaa!!
    Waweza shushia na Guava juice ndo mwake.

    Je beibe nasty wahtaji kufahamu jinsi ya kuandaa pilipili laini kwa kutumia mbogamboga iliwayo ikiwa ndani ya fridge?
    Karibu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Madame B, kumbe we ni mtaalamu kias hiko. hebu nipm email yako niwe nakuja tuishen ya mapishi mara ntokapo jf. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    unaweza tengeneza vegetable spaghett na maini ya kukaanga. yan hyo sp unaipika hv. chemsha maji moto sna kisha epua,katakata sp ktk size utakayo dumbukiza ktk yale maji ya moto. zikilainika toa weka pembeni. weka mafuta jikon,tia kitunguu,nyanya.hoho na karot na kama utapenda masala/carry powder waweza weka pia. huo mchanganyo ukiiva unatia zile sp kwa muda mfup tu zinakuwa tayari. thn kaanga maini km kawaida yakiiva mlo wako unakuwa tayar kabisa. usisahau matunda / juice of ur choice! mapish mema
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Mh. Madame B we mkaree...
    I nid ur help kwa post yangu aisee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Usijali mamito shost,
    niko hapa kukufundisha kila kitu kuhusu upishi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,771
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Yes Mentor!!!
    Kiasi chake c sana.
    Haya leo na wife/gf wako mnataka mpike nini niwasaidie?
    Ninaweza ku-solve labda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Mhhh...hii inanifaa mimi supa bachelor...will try t nkirudi home.
    Senkyu charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Walaa..mwenzio nko kwa mama angu wikendi hii...ila monday ntakua kwangu....ntaitajije msaada wako.
    Btw av always wanted to make chapati...ila mi mwenyewe sikuamini kama nmesahau.
    The other day nlitengeneza za maji (sijui ndo zinaitwa ivo..au za kumimina) nikaziboresha na hoho na vitunguu..they were really swit.
    Basically Madame B nataka tu vyakula simpo na vyenye afya for a tired bachelor kama mimi nnaporudi zangu home jioni...something ata ukiwaza tu inakupa hamu ya kupika not the usual feeling of 'wali again'!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tengeneza pizza unga si upo?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kwa hesabu ya haraka haraka nyie wawili hakuna atakayekuwa na uzito chini ya kg 90! Khaaa!!!
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah...babuuuuuuu i knew u were somewhere around.
    Lakini si inawezekana wanafanya na mazoezi???!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mazoezi siku hizi ni ngumu kama ilivyo kutumia kondom
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280

    mtotowamjini..ltupe recipe yake basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...