Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno yangu jamani!

Discussion in 'JF Doctor' started by Yusuph Salehe, Jun 7, 2011.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli ni muda mrefu tangu meno yangu yaharibike(hayajaoza bali yametengeneza utandu kati ya fizi na meno) na sio siri yananikosesha amani ninapokuwa na watu wangu wa karibu. Naomba msaada kwa yeyote anayefahamu kama meno haya yanaweza kurudi katika hali yake ya kawaida na kuwa safi kama mengine natanguliza shukrani zangu kwenu.
     
  2. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    inabidi uwe unaswaki asubuhi na jioni kabla ya kwenda kulala... na uwe unatumia miswaki imara.... na sio unaswaki nusu dakika swaki kama dk 5 na hakikisha umegusa kila pembe ya mdomo.... tumia dawa za fluoride........... kwa nahisi hayo ni matokeo ya kuswaki maramoja kwa siku tena rasha rasha au miswaki isiyo imara... kama vile wa mti
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    google asali + mdalasini

    google tiba ya meno.

    bye!
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tumia dental formula power
     
  5. njiro

    njiro Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    sensodyne mwanangu kiboko ya yote
     
Loading...