Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno yanauma na mafizi yanatoa damu ni nini sababu yake na nini matibabu yake?

Discussion in 'JF Doctor' started by DarkPower, Feb 19, 2012.

  1. DarkPower

    DarkPower Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dadangu ana matatizo ya meno pamoja na mafizi yake,swali ni hili hapa;Meno yanauma na mafizi yanatoa damu ni nini sababu yake na nini matibabu yake?
     
  2. M

    Madodi Senior Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    punguza kula ugoroo
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Maumivu ya jino {TOOTHACHE}.
    Changanya sehemu tano za asali, na sehemu moja ya mdalasini na tumia kwa maumivu ya jino.

    Dondoshea kwenye jino au meno yaliyoathirika hadi maumivu yatakapotoweka.

    Mafizi kutoa Damu inaonyesha huyo Dada yako ana upungufu wa Vitamini C mwilini Uwe unatumia Vitamin C kila siku hayo matatizo ya Mafizi kutoka Damu yatasimama.
     
  4. k

    kitero JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilikuwa na tatizo kama lako,nilipoenda hosp waligundua ya kuwa jino lilikuwa limeota hozizontal,na dawa yake ni kulitoa na huwa linatoa damu kuliko kawaida.nakushauri uende pale mnazi mmoja ua muhimbili kwa matibabu.
     
Loading...