Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno ya Tembo yageuzwa makopa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ITSNOTOK, Mar 27, 2012.

  1. I

    ITSNOTOK Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba kuna basi la Buffalo linalofanya safari zake kutoka Dar es salaam kupitia Lindi, Mtwara Mpaka Tunduru lilikamatwa mwaka jana (2011) Masasi likiwa na Meno ya Tembo. Baada ya kukamatwa inasemekana kesi ilifunguliwa pale Masasi (Mtwara) na baadae kuhamishiwa Mtwara.
    Taarifa ambazo zimesambaa kwa wakazi wa Masasi hivi sasa ni kwamba, askari walifanya makosa kukamata basi hilo kwa kuwa hayakuwa meno ya Tembo bali yalikuwa makopa (mihogo iliyokaushwa kwa ajili ya kusaga unga).

    Kutokana na hilo, serikali inatakiwa kulipa hasara yote iliyopatikana kutokana na basi hilo kusimama kufanya kazi.

    Vinavyowachanganya wakazi wa masasi ni hivi:
    1. Askari wameshindwa kabisa kutofautisha meno ya Tembo na Mihogo(makopa)!
    2. Basi limekaa muda mrefu sana kituo cha polisi, bado wasijue wameshikilia mihogo (makopa) badala ya meno ya tembo!
    mwisho wa siku hawajaelewa .......

    Note: si rahisi kutaja chanzo cha habari, ila fika masasi uliza wakazi, fika kituo cha polisi uliza basi la buffalo linafanya nini kituoni, fika mahakamani uliza kesi ya meno ya tembo katika basi la buffalo,- ilikuwa ni katika uongozi wa Nape Nauye (DC Masasi)
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo? Nape ndiye aliyebadili meno ya tembo na kuwa makopa au una maana gani? hueleweki unajuwa?
     
  3. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio nimeikuta mtwara na mtu mmoja muhusik mkuu aliniambia kazi yote ya kubadili meno ya tembo kuwa makopa ilifanyika kilwa, kuna vibibi huko noma, hata una kesi ya kuua au madawa ya kulevya wanabadili na ukaonekana huna hatia, hii sayansi ya mbwantu iko sana pwani ya kuanzia mkuranga hadi mtwara.
     
Loading...