Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno ya tembo 1241 yakamatwa bandari ya Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Aug 24, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwenye habari ya leo saa 2.00 usiku, ITV wameonesha meno yapayo 1241 yakiwa
    yanasafirishwa kwa njia haramu bandari ya Zanzibar.

    Imeongezwa kuwa polisi walishtukia magunia hayo yaliyokuwa na dagaa na ndani yake yakiwa yamefichwa mano hayo.
    Mwandishi ameeleza pia kuwa bandari ya Zanzibar haina vifaa vya kisasa hivyo wahujumu uchumi hawa huwa
    wanapita hapo sana.

    Mmoja alikuwa ni mchina na ndo mmiliki na mbongo mmoja alikuwa anafatilia mzigo huo.

    Walionekena maaskari wakichoma choma kwenye magunia hayo kwa vyuma ambavyo naamini ni
    kama vya kujitengenezea. Nimeshangaa sana! Hiyo ndo Tz! Ila tujiulize yafuatayo:
    • hao tembo walikufa wangapi?
    • lini waliuliwa?
    • mali asili walikuwa wapi?
    • mzigo wote huo umetokea wapi?
    • kina nani wamehusika?
    • ni mangapi yamekuwa yakiibwa kwa siku, mwezi au mwaka?
    INAUMA SANAMTU KUUA TEMBO WOTE HAO ILI ATOE MENO (PEMBE ZA NDOVU)
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    shamba la bibi hili!wachina,waarabu na wahindi wanapora maliasili zetu kwa kutudanganya wa bongolala kwa vi laki 2!
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lakini mkuu kuna haja ya kuwawajibisha kwa mbinu za kuibusha hisia za nguvu ya umma
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunalea, tunawanyima wafugaji wetu eneo la kufugia na sisi ataufaidiki chochote na wanyama! Nasikia pia Selou nayo imeuzwa
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli! Halafu eti wanasema kuna kitengo cha usalama wa wanyama pori. Wezi wakubwa!
     
  6. B

    Baba wawili Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maswali yako ni mazuri sana, hata hivyo naomba nikukumbushe kuwa ufisadi tz umeanzia kwenye mtaa. inaonekana jamaa alitoa rushwa bara kote alikopita akaishiwa kabla ya kutoka pemba. Bara acheni umbumbumbu, nilishangaa sana kona wasomimi wanasukuma gari la jairo unafikiri itawezekana kukomesha uharamia wa rasilimali zetu kwa staili hii.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tembo 1241 wameuliwa ili pembe za ndovu zipelekwe kwa wataiwan sijui wachina emola lini tutakomboka sisi
     
Loading...