Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno ya rangi

Discussion in 'JF Doctor' started by Raia Fulani, Apr 9, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nauliza, haya meno yenye florin nyingi hadi kubadilika rangi yanaweza kurudi kuwa meupe? Kama yawezekana, ni wapi hii huduma inapatikana?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Inawezekana...na huduma hiyo inapatikana kwenye dental clinics nyiingi tu hapa Bongo. Kinachofanyika ni kuwa wanacover hiyo rangi ya brown na materials zinazotumika kutengeneza jino na hizo rangi zote zinafichika, meno yanakuwa meupe ajabu, na haina madhara yeyote kiafya!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hope wanaohitaji huduma hii wana pa kwenda sasa. Ila, pamoja na kutokuwa na madhara kiafya, inadumu muda gani? Ukipiga mswaki itatoka? Is it renewable or permanent?
     
  4. p

    pihu Senior Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii huduma ipo shabbir dental clinic hapo city center; actually scientifically one has to go 4 dental check up after every six months ... so this bleeching can also be done after six months but not necessarily after six months; once u do the bleeching its permanent ila with time meno becomes yellow or dull in color ( comon for every1) so inorder to inhance the color u can do it every six months......... its nt very expensive!!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda samunge kama una imani!
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    ebana eeeh,mzee naomba ful deteilz da hlo eneo aisee kumbe naweza kuwa modo. Maana daah k2 cha njano kaa yanga damu au nimesukutua uharo. Where eggyzaktly z dat hospital?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    hii avatar kila nikiiangalia siielewi elewi.....sijui ina maana gani
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    poa ndugu. Tumekupata kwa hilo. Mine are ok ila niliuliza just in case
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahahaaa! Duh! Jf ina mambo!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    huyo wa nyuma ni mpemba wa mbele ni mnyamwezi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kunywa kikombe chako, au hakiponyeshi unatugea ss tu sio?
     
  12. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,707
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Du wanyiramba ,wanyatutu wachaga na wameru ulombozi wenu umekuja
     
  13. p

    pihu Senior Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii dental clinic iko hapa Dar es salaam, city center; mtaa wa Asia. Doctor anaitwa Dr. Mohamedali and the clinic's name is SD Dental Clinic.

    You can go w/out appointment
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    nenda muhimbili, huduma hyo ipo mpaka ya kunyoosha meno yaliyopinda, kuweka mwanya, kuziba pengo,
     
  15. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Arusha Vipi.
    Alafu nakumbuka hii ilikua moja ya ahadi za Lemma.
     
  16. kure11

    kure11 Senior Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AsAnte mkuu,soon I Will BE tHErE!
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kwa watu wazima kama watoto ni wadogo miaka 3-6, hiyo huduma inaweza fanyika? Asante sana.
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo wa mbele ni Bob Mug-Gabe wa Zimbabwe anachafulia hali ya hewa Mzee Mbekhi wa Sauzi!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahhahahahahh sikutegemea kucheka jioni ya leo!!!
     
  20. J

    JIWE2 Senior Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huduma hiyo inapatikana kwenye hospitali nyingi za rufaa kwa sasa. Pia kwenye clinic za madaktari waliobobea. Hakikisha unamwona dentist anayeaminika. Huduma hii inafanyika kwa kuazia Tsh laki mbili mpaka Mil moja kutegemeana na hali ya meno.
     
Loading...