Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno mtoto wa miaka miliwi

Discussion in 'JF Doctor' started by mangulumbwisi, Apr 27, 2012.

  1. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za leo?
    Mwanangu anasumbuliwa na meno yale ya mwisho, amevimba fizi, hataki kula hata chakula
    nimsaidiaje mwanagu, ameshindwa hata kupiga mswaki, nimpe dawa gani?? msaada please najisikia vibaya nashindwa hata kufanya kazi.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    mpe dawa za kutuliza maumivu zenye anti inflamatory, azingatie na usafi wa kinywa hata kwa kusukutu na maji safi ya uvuguvugu yenye chunvi kidogo. Ni self limiting ila tatizo likizidi mwone dentist.
     
  3. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninaweza
    Nakushukuru kwa ushauri wako, asante nitafanya hivyo
     
Loading...