Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno kuotea ndani ya fizi

Discussion in 'JF Doctor' started by Masikini_Jeuri, Nov 12, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wadau wa afya!

    Mwanangu kaotea meno mawili ya mbele ndani ya fizi; ana umri wa miaka 5 na hajawahi kutoa meno. Nifanye nini na je kuna madhara gani mbeleni?
     
  2. Z

    ZALIKA HUSSEIN New Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wangu mpeleke hospital,
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Thats one lakini pia ningependa kujua kama kuna waliowahi ku experirnce hii kitu...........
     
Loading...