Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno kufa ganzi

Discussion in 'JF Doctor' started by Chief Lugina, Oct 27, 2012.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima wakuu,
    Mimi ninatatizo la jino moja tu la mbele kupata ganzi ninapokunywa maji ya baridi au ninapo vuta upepo. Please naomba mwenye ushauri hapa jamvini anisaidie.
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Aug 25, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Vipi umeshapona jino? kama bado ni PM nitakupa namba ya dr mmoja alishawahi kumsaidia mbwa wetu mmoja naye alikuwa ana matatizo ya meno kufa ganzi kama wewe.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kuna dawa ipo mahali inasaidia ni elfu tano tu kama uko bongo ntafute.
     
  4. t

    tibihika Member

    #4
    Aug 25, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia sensodyne toothpaste apply 2 to 4 times daily.baada ya wiki utapata jibu. EPUKA kunywa vinywaji baridi.
     
Loading...