Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi yuko photogenic kama Kikwete

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Jun 10, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,983
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    @bujibui mbona wewe ndo uko photogenic zaid manake kila saa avatar yako unaonekana?
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Picha ya zamani sana hiyo.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo kusema!?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tukipata vijana we tend to look young...inanihamasisha kutafuta kijana ili niwe kijana tena,lol!
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mengi kwa totoz. Na wewe Jack wazungu basi?
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tofauti ipo moja Mengi anaongoza kwa Mafanikio Makubwa Biashara zake huku mkuu hali ya uchumi ni dhofli taa bani
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Bujibuji huu ni uchokozi tu, najua lengo lilikuwa ni tumuone mzee na hicho kidosho, je ndiye kipoozeo cha muzee?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huyu ndo mama etu mdogo
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwache musee ale bata!
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dr, MENGI ana mengi ya kujifunza na kuiga, Natamani kuwa na moyo wa Imani alionao Mzee Mengi wa kujitoa kwa wengine. Utofauti na Kikwete Dr Mengi Husimamia anachoamini, anaongoza na kujenga uzalendo wa kujituma na kwamba kila mtu ana weza na Siku zote anaamini kufanya kazi kwa bidii na Maarifa utafanikiwa tena hatoi RUSHWA na HAPOKEI RUSHWA, MENGI ni alama ya WAZAWA waliofanikiwa bila upendeleo wa watawala wetu. GLORY TO GOD & BE BLESSED MENGI
     
  12. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenye moyo wa imani hatoi kwa kujitangaza.
     
  13. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia now ana ujauzito wa twins wa Mzee, Mwenyekiti Mtendaji!
     
  14. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mengi pia ni Dr.? Naona umeandika Dr. Mengi. Huu Dr mtu unapata kwa kua na hela au..
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Midlife crisis,,,mimi naoan viagra kwenda mbele!
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na Mwenyekiti jee?

    [​IMG]
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hawa watoto kwa kupinduana!!! Madame Lita yu wapi? Wapi Yusuph manji? Tupo wangapi?
     
Loading...