Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi na Uanachama wake CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Nov 9, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Makamba amuomba Mengi msamaha kuhusu uanachama wake

    kuna habari nimezipata hivi punde makamba amuomba mengi msamaha kuhusu tuhuma alizopata za uanachama wake na amesema mzee mengi ni mwanachama hai wa CCM tokea mwaka 77
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    amemuomba radhi kama mkosaji?
    ai miini makamba ni mkosaji?
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hm swt hm let dead burry their dead-jesus
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    do i really care kuhusu uanachama wa mtu na muda wake? I do care abt hicho chama kimefanya nini na kinafanya nini sasa. Just another waste of time wa huyo makamba-just another biggest looser.
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    viongozi wasio na busara hugeuza midomo yao majalala,,,sasa tutaona sophia mwana wa simba atasema nini kama makamba mwana wa yusuph kaanza kuuma uma maneno...mambo ya kukurupuka bila data bwana kweli matatizo, iki backfire unaanza kujinyeanyea.
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna vilaza wengi tz lkn yule maza kiboko....yan huwa namsahau kila nnapoambiwa kutaja majina ya mawaziri...cjui mkuu analifikiriaje hili manake sio first time anafuka.....
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Yaani hichi chama kimekuwa kama kijiwe cha wavuta bangi vile
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh huyu mzee leo nimesoma anasema amebakiza miaka 4 afe kwa hiyo mwacheni amaliza miaka hiyo.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Makamba adai ana miaka mnne ya kuishi ambao afe kwa amani, azikwe kwa heshima[​IMG]Na Joyce Mmasi

    KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) amewaomba watu wanaomfuatafuata kumuacha ili afe kwa heshima kutokana na kubakiza miaka michache ya kuishi duniani.
    Makamba alitoa kauli hiyo juzi alipozungumza kwenye mahafali ya wanafunzi wa Shule za St Anne Marie eneo la Mbezi kwa Msuguli jijini Dar es Salaam mwishoni mwa wiki.

    Aliwataka watu wasiomtakia mema kuacha kumfuatafuata na badala yake waachwe afe kwa heshima kwa kuwa amebakia miaka minne afikishe umri wa kuishi duniani.

    Akinukuu vifungu kwenye Biblia , Makamba alisema umri mtu kuishi duniani ni miaka 70 na wachache ni 74 na akasema yeye amefikisha umri wa miaka 71, hivyo anapaswa aachwe amalizie miaka mine iliyosalia ili azikwe kwa heshima.

    “Mimi nina miaka 71 sasa, nimebakiza miaka mine tu nife, lakini kuna watu wananifuata ooh Makamba kafanya hivi, wanataka kuniharibia bure, kwanini wasiniache nife nizikwe kwa heshima” alisema Makamba na kuwaacha watu wakiangua kichezo.

    Akizungumzia utendaji kazi kwa walimu nchini, Makamba aliwataka kuongeza upendo kwa watoto wanaowafundisha ili kuweka kichocheo kwa wanafunzi wapende kusoma na kuwa na bidii katika masomo.

    Makamba alisema, walimu ni watu muhimu wanaoweza kudumaza au kupandisha kiwango cha kufaulu kwa wanafunzi na kwamba penye upendo pana elimu, na mwalimu mzuri ni yule anayeonyesha upendo kwa wanafunzi na kwa masomo anayofundisha.

    Katibu Mkuu aliwakumbusha walimu nchini kwamba wanafunzi wengi ni vijana na ni taifa la kesho na akasema kwa kuwalea katika maadili ya kupenda kusoma ni kusaidia kujenga taifa imara lenye wasomi wengi na wazuri.

    Alilaumu tabia ya baadhi ya walimu wanaogoma kufundisha akisema mwalimu anapogoma kufundisha asifikiri anamgomea mwajiri wake au serikali na badala yake wajue kuwa wanawagomea watoto hao.

    Awali akizungumza wakati akimkaribisha, Mkuu wa shule hizo Nelson Theonest alisema wanafunzi wote waliomaliza shule waliandaliwa vizuri na wote wapo tayari kujiunga na shule zingine kila mmoja kwa kiwango chake na akawapongeza wanafunzi wote kwa adabu na utii walioonyesha shuleni hapo kwa muda wote waliokuwa wakisoma. Katika mahafali hayo, jumla ya wanafunzi 359 wadarasa la saba, kidato cha nne na cha sita, walimaliza shule na kukabidhiwa vyeti vyao.
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama kweli Makamba kaomba msamaha kama katibu mkuu wa chama kwa niaba ya chama na ili kufuta kauli za dharau zilizotolewa na mwenyekiti wa chama Dar, atakuwa amefanya the classy thing.

    Yaani yule mwenyekiti wa CCM Dar alionyesha tacky behavior iliyokuwa riddled with infighting.
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu hawa??? Wapimwe akili zao........tumechoka!!!!!!!!!
     
  12. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Janja ya Nyani hiyoooo...
    Si tumeambiwa juzi juzi Makamba amechukua mchango shs 100m kutoka kwa Mengi; akichangia chaguzi za vitongoji? Kwamba Makamba kama hakuziwasilisha/declare kwenye chama chao basi aseme ameziweka wapi, na kwa nini alichukua maela ya mchango kutoka kwa mtu ambaye si wamanchama wao?
    Kama alilamba kiasi, hana njia nyingine ni kuomba radhi!!! Amejisetiri.
    Huu ndio ukweli nyuma ya pazia.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mboan kijiwe cha wavuta bangi kina afadhali..maana hata kijiwe cha bangi kina protocol..hahaaa
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahhahahaha....zilipendwa!
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hongera luteni....!
     
  16. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na Mwandishi Wetu

    KATIBU wa CCM mkoani Dar es salaam, Kilumbe Ng'enda amekanusha taarifa kuwa alipingana na ufafanuzi uliotolewa na mwenyekiti wa IPP, Reginald Mengi dhidi ya madai kuwa mfanyabiashara huyo maarufu si mwanachama wa chama hicho tawala.

    Ijumaa iliyopita, Mengi aliitisha mkutano na waandishi wa habari kupinga taarifa iliyotolewa na Kilumbe kuwa matawi ya CCM mkoani Dar es Salaam hayamtambui Mengi kama mwanachama wa chama hicho na kuonyesha vielelezo vinavyoonyesha kuwa alijiunga na CCM tangu Aprili mwaka 1977.

    Jumapili, gazeti la Mwananchi Jumapili lilimkariri Kilumbe akimpinga Mengi kwa kusema kuwa kama ni mwanachama wa CCM, basi hana budi kwenda ofisini kwake (Kilumbe) kuthibitisha uanachama wake kwa kuwa hayumo kwenye orodha ya wanachama wa CCM wa Mkoa wa Dar es Salaam.

    Mwananchi Jumapili ilichapisha habari hiyo ikimkariri Kilumbe akizungumza kwenye kipindi cha moja kwa moja cha kituo cha televisheni cha Shirika la Utangazaji la Taifa (TBC) cha Jungu Kuu.

    Lakini jana, Kilumbe alitoa taarifa akisema: "Baada ya Ndugu Mengi kuthibitisha uanachama wake kwa kuonyesha kadi ya mwaka 1977 iliyotolewa na tawi la Kisutu Dar es Salaam na baada ya tawi la Mkunguni kuthibitisha uanachama wake wa Ndugu Mengi na kwa kuzingatia kwamba jukumu la kumpa mtu uanachama ni la kamati ya siasa ya tawi, ofisi ya CCM Mkoa inaridhika kwamba tawi la Kisutu limetimiza wajibu wake katika kumpa uanachama Ndugu Mengi. Kwa hiyo mkoa wetu hauna sababu ya kutotambua uanachama wake."

    Taarifa hiyo inaendelea kusema: "Kwa kuzingatia kwamba ni nadra sana kwa wafanyabiashara wakubwa wa aina ya Ndugu Mengi kukiri hadharani uanachama wao katika vyama vya siasa, Ndugu Mengi ameonyesha mfano mzuri na mapenzi makubwa kwa Chama Cha Mapinduzi, kwa hiyo anastahili pongezi za chama chetu.

    "Ni matumaini yetu basi kwamba Ndugu Mengi ataendelea kushirikiana na tawi lake anakoishi sasa kukiimarisha Chama Cha Mapinduzi kwa kuendelea kutoa michango ya hali na mali kama anavyofanya sasa."


    Source: Mwananchi
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiyo tatizo la kulopoka bira kufikiria. mwishoni unaonekana mjinga tu.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh siasa yetu mbona balaa jamni tutafika tu!!
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "tuatembea.. kidogokidogo tukinyatanyata....... Tukitamani.. kuutafuta.......
     
  20. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndio Tanzania yetu, where leaders on the frontline, dare to talk boldly only to think later on!Siyo Kilumbe tu, tukiomba wanajamvi walete quotes za viongozi kuropoka then next day baada ya kufikiri wanasahihisha utashangaa. Kama unakumbuka any of those confusing statements rusha hapa. Tunaanza na Kilumbe, who is next? Kazi kwenu wanajamvi
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
     
Loading...