Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi na Makamanda wa Ufisadi kutua Nzega J'mos Hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongo, Sep 3, 2009.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makamanda wa Ufisadi, (Wabunge wa CCM) na Bw Regnald Mengi wanatarajiwa kutua Nzega Jumamosi ya wiki hii na kupokewa kwa maandamano na shamra shamra kubwa zitakazoambatana na burudani kede kede

    Aidha msafara huo unatarajiwa kuwa na makamanda wa Ufisadi ambao ni Dr Mwakyembe, Sendeka, Kimaro, Kilango, Aziza Ally, Lembeli, Nkumba, Selelii (Mwenyeji wa ugeni) na wengine ambao sijapata taarifa zao.

    Chanzo cha habari kinasema kuwa maandalizi yote yameshakamilika ikiwa ni pamoja na utaratibu wa kukabidhi Hundi ya zaidi ya M150 kwa vikundi vya ujasiria mali 80 ambavyo kila mwana kikundi atajinyakulia kiasi cha Tshs 60,000/= ili kujikwamua na umaskini.

    I wiil B there!

    Welcome Mengi, welcome makamanda wa ufisadi Nzega!
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Mengi..huyu; why Tabora kila mara..!!
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Move nzuri sana hasa kwa wanasiasa wa kambi ya wapiganaji.NEC kwa kushirikana na mafisadi hawataki kuona hii kitu ikifanyika.

    Lakini msaada wa tsh 60,000/= kwa mwanakikundi nadhani ni ndogo sana kumkwamua mtu katika umaskini !.Tafadhali Mzee Mengi ongeza walau ifike tsh 500,000/= kwa kila mwanakikundi.

    Angalizo kuweni makini Mzee Makamba anaweza kuzuia msipate mapokezi kama alivyofanya kwa Mzee Six.
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ndiko anakoalikwa mara nyingi. Hata sehemu zingine wakimwalika ataenda.
     
  5. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Yebo yebo kwani kuna mtu anakatazwa kutembelea sehemu yoyote ya JMT.Mzee Mengi yuko huru kutembelea sehemu yoyote ya JMT ilimradi havunji sheria.
     
  6. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nashauri waunde chama chao wajitoe CCM
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    wameridhika na chama chao CCM, wanapambana humo humo.
     
  8. Z

    Zyansiku Member

    #8
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Mzee Mengi Nzega angalau umpe nguvu kidogo Selelii maana kabanwa kweli kweli na kijana, kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa, asilimia 90 ya wagombea wanaojulikana wapo kundi la Selelii wamebwagwa na wagombea wote ambao wapo kundi la kijana( ? ) kitu ambacho si dalili nzuri kwa Mh Selelii hii inathibitishwa na mkutano wa hadhara aliotaka kuufanya Selelii kata ya NATA na kuambulia watu wasiozidi kumi tu. kwa ugeni wa Bwana Mengi nadhani angalau kidogo selelii atapata nguvu. karibu sana nipo Nzega mbele ya Gest mpya ya Seleli nikitengeneza baiskeli( Fundi)
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hakuna kukimbia, mumo kwa mumo mpaka kieleweke!
     
  10. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamzungumzia yule kijana wa kisomali !,Zyansiku hacha ushabiki maandazi.Hivi Tanzania tuna uhaba wa viongozi mpaka tuwape uongozi wasomali walioshindwa hata kujitawala.Hapana nakataa imefika mahali watanzaia kuwaambia wageni wafanye kila kitu lakini siasa watuachie wazawa.

    Wiki ijayo nitakuwa Morogoro mji kasora bahari kutoa somo la uraia ili waachane na kasumba ya kutulea wahindi wachovu pale mjengoni.Nikitoka huko nitapitia Tabora kuendeleza elimu ya uraia kwa wapiga kura wasimchague yule miran Rostam Azziz.
     
  11. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu les be realistic and not exaggerating things, ttz hapo liko wapi
     
  12. Z

    Zyansiku Member

    #12
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kabonde! No matter mhindi au mwarabu the issue is content! ubaguzi huo unaotaka kuuhubiri hautatufikisha popote, hii inaanza kuthaminisha kuwa hata Zito kuenguliwa Chadema ni sababu ya ukabila wakati inawezekana si sababu ya msingi lakini unapoanza kusema msomali, mwarabu nk sijui unataka kutupeleka wapi anyway sisi vijana wa Nzega kwa swala la huyo unayemwita msomali hatulali mpaka kieleweke selelii analijua hilo hata joto la Nzega analijua vizuri Selelii hapo umekosea kidogo
     
  13. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sh 60,000 ni za ujasiriamali au mboga ya mchana? Kidding huh?
     
  14. T

    TechMaro Senior Member

    #14
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahah,

    Anyway akipewa mmoja mmoja atokomee nayo itakuwa ya mboga. Ila kama wanapewa kwenye kikundi wakaifanyia kazi kwa pamoja watafika mbali....
    Tatizo jingine mara nyingi unakuta si mtaji, ila kuna vitu kama opportunities/ideas za jinsi ya kuitumia hiyo pesa kupata tija endelevu au elimu vinakosekana.

    All in all, something is better than nothing....
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Chama kipya nakisubiri kwa hamu sana .Binafsi sipendi kuwaona wakiendelea kunyanyaswa ndani ya ccm.Hii ndio naomba itokee hasa,maana hawa mabwana wanajua kila kitu jinsi nchi inavyoliwa ndio maana kwa kiasi fulani wanaonyesha uchungu japo unazimwa kwa nguvu ya mafisadi.....
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuunda chama kingine si tatizo, tatizo ni kuhakikisha hawa fisadiz wanatoweka katika jamii. Wanapaswa kuwa jela na si vinginevyo.......hawa wapiganaji wana-fight kwanza kuhakikisha wanatoka katika chama chao na kisha kuwapeleka mbele ya sheria.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,655
    Likes Received: 9,279
    Trophy Points: 280
    Kweli kimbunga cha JF kinakwenda kwa kasi ya ajabu! Mafundi Baiskeli Nzega kama nao wanaingia humu naamini 2010 ujumbe (hoja za JF) utakuwa umesambaa nchi nzima.
    Zyansiku, kamanda hakikisha kila anayekuja kutengeneza baiskeli asitoke hivihivi, mpe salama za JF ili BAISKELI YAKE NA UBONGO WAKE VYOTE VIPATE MAINTENANCE
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jina Lina someka na kutamkika very good and promising. Lina chehe ya nuru ndani yake... kwa kweli linapendeza...!

    Ni vipi kujenga morali ya dhati kwa jamii ya tu ...?
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..hizo hela wanatoa wapi?

    ..binafsi mapesa yanapoanza kumwagwa karibu na uchaguzi nakuwa na wasiwasi sana.

    ..kwanini hawakutoa pesa hizo mwaka 2006, wanatoa leo wakati uchaguzi unakaribia?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    On their way back can they Stop at Igunga wafanye kama waliyofanya huko Nzega!
     
Loading...