Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi kukutana na waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, May 4, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba Mengi atakutana na waandishi wa habari leo Jumatatu saa 7 mchana.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huh?

    Tired!

    :(
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkutano utafanyika ofisini kwake haidery Plaza.
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bado tutayumbishwa mpaka TUKOME, nahisi MWISHO MBAYA HUKO MBELE tunakoelekea. SIRI wanayo wenyewe sie ngoja tu tuicheze hii ngoma kwa viitikio na vigele gele vingiiiiiii.........
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    You are right... Ninachojua kuna watu watafanyiwa umafia (am not praying for this!) na kama si hivi, basi tutarajie anguko la ajabu katika serikali ya awamu hii kabla ya uchaguzi. Something needs to be done ASAP!
     
  6. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wana JF

    Mi naomba kuuliza TUNAENDA WAPI? Tz yetu haina vyombo vya Usalama? Huyi Kiranja wetu Mkuu Hizi habari ahazioni au kusikia..........usikute ananyimwa kuuangalia TV kwenye White House yake a.k.a IKULU............Mbona amekaa kimya tuu?
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anguko ndo suluhu nzurii...............
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Yule Mnajimu Mkuu/maarufu keshatabiri hilo.... tusubiri tuone ni nini hasa kitatokea.
     
  9. k

    kela72 Senior Member

    #9
    May 4, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli, kuna mlipuko utatokea ktk nchi hii. Labda UWT waambiwe wamzuie. mzee Mengi anahisi serikali inwakingia kifua mafisadi na inawasaidia kuwakandamiza wanaopinga ufisadi. Mh!, tusubiri....
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    May 4, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Really something need to be DONE, and these people know each other VERY WELL. nahisi pia ni CHAIN ndefu inawezekana kuna makundi yanawakilishwa hapo. it might be beyond vita ya UFISADI as we might be thinking..... kama ulivyosema INVISIBLE, tutegemee ANGUKO KUBWA iff jamaa atakutana na waandishi kwa mujibu wa hii THREAD.... mwili unanisisimuka miye. any way IT IS OUR TIME to sit down and ENJOY tha SHOW, wacha tupate mengi yaliyojificha regardless madhara ya hayo MABOMU.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Naomba kuiwakilisha JF ili niweze kuwapa LIVE .Niko njiani naenda town sasa nipeni mikoba .Nitasimama pale Haider Plaza kujua ukweli wa hizi nyeti.
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wacha waumbuane tu mpaka kieleweke. Ila Mengi mbona ameharakisha sana? Atulie na kuweka facts zake vizuri kabla ya kuzimwaga kwa wananchi. Ukiwa na hasira kali huwezi kuweka mambo vizuri.

    Mafisadi bwana, wanajifanya eti wanatutetea sisi wananchi, kumbe wanataka kutufanya kondoo, tuwaamini na kutulia kabla ya kutushambulia.

    JK kashindwa kuendesha nchi na matokeo yake ndio haya. Lakini pia conflicts kama hizi if managed zinaweza kuwa chachu ya maendeleo, bora zisiende out of control, hapo nchi inageuka kuwa Somalia.
     
  13. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkiwapiga mawe mafisadi kila mtakapo waona atajua tu hata kama haangali TV. si watenda vikaoni na nundu ...
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mtanzania,

    Unajua inafikia wakti nahisi kutokwa machozi kwa namna mambo yanavyoenda ndivyo sivyo!

    Unajua iko hivi: Mengi anashauriwa na wana JF wenzetu na hata Rostam alichokiongea jana kaandikiwa na mwana JF mwenzetu. Tunaelekea wapi?

    Pls mnaowashauri hivi, jaribu kuwaonea huruma, mnawachanganya kabisa, wanavyofanya sivyo (labda kama mmedhamiria kuwamaliza kabisa!)
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nafahamishwa na mwandishi wetu kuwa wameambiwa atafanya Press Conference SI ofisini kwake bali Royal Palm (Movenpic) Hotel.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Unajua sasa hv watanzania wameelekeza masikio yao kwenye scandal ya hawa watu wawili,(Mengi na Rostam). Itakwa ni kujibizana tuuuuuuuuu na wandishi wa habari halafu mwisho wa yote hakuna kitakchooendela. Wote hawa ni wezi na kila mmoja wao anastaili zake za wizi. WOTE NI WEZI WAKUBWA.

    Wanatupumbaza sisi raia kwa kukaa nakusikiliza uchafu wao.

    Mlio nyumbani Tanzania kataeni ushenzi huu. Tatizo nchi yangu Tanzania kuna wanafiki wengi na wengi wanasikilza na kuyapa kipau mbele mambo yasiyo ya msingi. Niko Oslo Norway nahangaika na shule pengine nikirudi nyumbani nitaisaidia nchi yangu.

    Ukizaliwa na ukakuta wazazi wako ni watumwa hutajua kama wazazi wako utumwani, mpaka sauti toka nje ikwambie kuwa familia yenu iko utumwani.

    Nawahi darasani, ila narudia kusema WOTE HAWA NI WEZI
     
  17. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    RA has lost Authority no doubt!!! ukiwa na hela bila authority matokeo ndio hayo Muulize Idd Simba he knows well nini maana ya kuwa na hela ukakosa authority ...

    RA's days are numbered!

    wataka maelezo zaidi?
     
  18. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #18
    May 4, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunayataka maelezo hayo
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee alitutabilia tutaifunga Simba 2 -1 matokeo yake yalikuwa 2-2, ila anajisifu alitabili maafa ya Mbagala.
     
  20. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa kuna AGENDA ya SIRI, it might be business conflicts. kwa sababu mengi anajaribu kupandikiza chuki kwa watanzania ili wafikie mahali kuchukua hatua mikononi juu ya hawa wanaoitwa MAFISADI. Hii ni kutokana na kauli yake kwamba hawa jamaa wana pesa nyingi za kuweza kupindisha ukweli, kwa hiyo kwa lolote lile bada atadai ukweli umepindishwa na pesa. Sasa hii sinema ngoja tuone mwisho wake, lakini naamini sterling na adui watasalimika.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...