Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi awaponda wanaomwandama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mambo Jambo, Jun 1, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkurugenzi mtendaji wa IPP Bw Reginald Mengi amewaponda Jeshi la Polisi, Takukuru, kamati ndogo ya usalama wa taifa kwa kumuhoji na kumwagiza apeleke ushadi juu ya mapapa aliowataja katika kituo chake cha Tv cha ITV, vile vile amewaponda Sophia Simba kwa kumkejeli kuwa amechemka na Bw Mkuchika kwa kumuita kuwa ni racist, amehoji ni nani yuko juu ya sheria baada ya waziri mkuu kutoa tamko la kwamba mahakama iachiwe ifanye kazi yake.

    Habari kwa ufupi.

    MJ
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huyu jamaa hajakoma kupayuka.
    Analo analolitafuta, asubiri tu atalipata.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    amezungumza haya wapi ?
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eh! haya tusubiri habari kamili saa mbili au?
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kanisani!
     
  6. F

    Fataki Senior Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is an incomplete story, hence unreliable! Maswali mengi mno yanajitokeza: aliongea wapi, ameongea lini, mbona uswahiba na JK uko kwenye title tu lakini hauonekani kwenye body ya story nk.
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kuanza kumhukumu mtu ulitakiwa kwanza uthibitishe hiyo taarifa angalau kwa kuomba maelezo zaidi kama vile chanzo cha habari na haya maneno mengi aliyasemea wapi.

    Ukiangalia habari yenyewe haijatulia maana hajataja source yake.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Taarifa ya habari ya ITV saa mbili jioni leo 31/05/09.Akiwa kijijini kwao Machame.
    Jamaa anaujasiri, kama ni wa kulazimisha basi tuone Mama Mipasho(SS) atasemaje sasa.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona kwenye habari hiyo hapo juu hakuna pahala aliposema JK ni rafiki yake mkuu? Ama macho yangu?
     
  10. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu wa rafiki yake JK asema alipua mengi?????
    Sijaelewa...:eek:
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Wanamchimba tu.....Mengi wa watu...ameshasema hatatoa ushahidi popote zaidi ya court o law
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ninyi ndio mnaoipeleka Tz bapaya kwa uwoga wenu. Biblia inasema heri mtu mmoja kufa na wala sio taifa zima kuangamia wewe bado unaendekeza mambo ya kijinga na upumbafu, kwani matatizo/ kifo si ameumbiwa mwanadamu. Mengi sio mjinga kuzungumza bila data. Nchi hii inahitaji ujasiri wa KIPALESTINA NA TAMIL TIGERS wa kuvaa mabomu na kulipuka na watu kama afanyavyo Mhe Mengi
     
  13. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    .....kwenye kipindi maalum ITV.
    unajua hata sheik Hayha amesema JK ni rafiki yake wa karibu sana,na si mbaya kwa Rais kuwa na marafiki,ila najiuliza Mbona Marehemu Nyerere(R.I.P) hakuwahi kuwa na watu waliojitokeza hadharani na kutangaza urafiki wao kwake??:confused::confused:
     
  14. t

    tk JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na taarifa ya ITV, Mheshimiwa Mengi aliutaja urafiki wake na JK katika mstakabali kuwa yeye hamuogopi mtu ila antegemea mambo matatu:-
    1. Mwenyiezi Mungu.
    2. Rais JK ambaye ni rafiki yake mkubwa (presumably because mpaka sasa JK hajamtaja Mengi kwa jina katika matamshi yake. Lakini katika hotuba yake ya mwezi uliopita alizungumzia juu ya mtu mzima kupayuka payuka mwisho wake atakuja vunjiwa heshima).
    3. Wananchi walalahoi ambao wanateseka na ufisadi (hasa ufisadi papa).

    Hizi ndio ngao zake zinazomfanya asiwaogope mafisadi. Ameahidi mbele ya kanisa kuendeleza vita.
     
  15. L

    Limbukeni Senior Member

    #15
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapumulia mashine
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Bazazi,
    Wanaoendekeza mambo ya kijinga na upumbavu ni watz, wanao'nga'ngania CCM tuuu, na unafik wao unawapofua mpaka wanashindwa kuona kwa macho ya wazi kuwa kiwalacho ki nguoni mwao. Kelele za ufisadi wanazopiga zinaishia kuwa nyimbo za kuwabembeleza ikifika wakati wa uchaguzi wanawapigia kura haohao mafisadi na kuwarejesha madarakani9(mfano mdogo uchaguzi wa Busanda) Kupiga vita ufisadi hakuhitaji bwabwaja za Mengi ambaye pia huotoa michango kwa chama cha mafisadi, bali kunahitaji ww na watz wenzako kuamua with one voice in ballot box kuwa HATUKITAKI CHAMA CHA MAFISADI. KWISHA HABAR
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mengi na yeye kenda jiosha kwao kama walivyofanya wenzie Lowassa na Chenge....bwa ha ha ha ha aaa..
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hii signature yako mazee inaujumbe mzito teh teh teh teh kwa maslahi ya taifa Mzee wa sauti ndogo sauti kubwa!
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kama Phillips vile, do not underestimate. Kama wewe ni wa sauti ya radi, subiri hadi kuwe na mawingu, kama ni wa sauti ya umeme vijijini hutaweza.
     
    Last edited by a moderator: Jun 1, 2009
  20. Z

    Zahir Salim Member

    #20
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri nasaha kwa Mzee Mengi Watanzania hatuna haja ya kutaka kujuwa Urafiki wake wa karibu na watokea zamani kwa Rais Kikwete sisi hautusaidiii ni yurafiki wenu na mnajuwana wenyewe au mtajuwana wenyewe kwani Mtaka nyingi nasaba hupata mwingi msiba wahenga walinena. Towa ushahidi Mahakamani wa Mafisadi PAPA nasi tuko Nyuma yako, lakini ikiwa sio kweli umesimama kwa ajili ya Kukashifu wenzako kwa mitizamo ya kiushindani wa Kibiashara basi tarajia kupata laana ya Walalahoi tuliowengi ndani ya Nchi yetu, tumechoka kusikia kila uchao nyimbo hii ya UFISADI Sisi tuliowengi tunasubiri kuona hatuwa dhidi yao zikichukuliwa harakiza kwenda Mahakamani hivi sasa ili haki itendeke na ionekane kuwa inatendeka.
     
Loading...