Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi and new ventures

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Geza Ulole, May 28, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Naona mzee bado yuko makini katika ku-hit jackpot sasa si mambo ya lottery bali mambo ya bling...Aika Meku! Endelea kututoa tongotongo!

    IPP Resources

    IPP Gold

    Ila umepunguza speed ya kuandika maovu ya Bulyanhulu na North Mara! :tonguez: sijui media ina uhusiano na biashara zako mpya?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mengi ananishangaza mno

    yaani wafanyakazi wanakimbia ipp media na kwenda kuajiriwa na wahuni wa clouds
    na yeye haoni inavyomvunjia heshima???????
     
  3. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tatizo kubwa la mengi ni utaratibu wa kulipana maslahi ambao
    1. Unapata mshahara kulingana na nani alikuleta IPP media
    2. Mshahara unakuwa mdogo na posho kiasi kikubwa
    3. Kadri unapozidi kukaa IPP kiasi cha posho kinapungua
    4. Malipo unapata kwa mafungu mafungu
    5. Mengi kila siku anaonekana katika TV akitoa misaada wakati mishahara kwa wafanyakazi wake ni mgogoro
    6. Ukabila ni kigezo kimojawapo cha kupata kiwango cha mshahara
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    yaaani

    anaonekana hajui hizo details zote sawasawa

    yaani soon wakenya wataingia kwenye soko la media tz
    na wataasomba all the best emloyeees...........
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dalili zimeshaonekana gazeti la mwananchi linampelekesha puta, NIPASHE wako nyuma ya Mwananchi kimauzo na lina wana habari wazuri
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    hayo magazeti na televisions lazma zijiuze...au unataka atoe fedha kwingine kulipa mishahara kama TBC na dailynews? Kuhimili ushindani inapaswa wafanyakazi wa haya mashirika nao wajitume! maana sitashangaa kama atauza haya makampuni na kufanya kitu kingine kama hayaleti tija maana ana hulka ya biashara haswa!
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwenye 'red' wafanya biashara karibu wote + wahindi etc ndivyo tunavyofanya hiyo inatuokoa mambo mengi sana ya kodi na pale mfanyakazi anapoondoka kwenye kampuni kwanjia yoyote(kuacha, kustaafu, kufa n.k)
    Pia hata wewe leo hii ukimiliki biashara utafanya hivyo hivyo wala usidanganyike ila ukiwa mwajiliwa utakuwa na mtazamo tofauti
     
Loading...