Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi anatisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bangoo, Jun 7, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Doctor Reginald Mengi yule mmiliki wa makampuni ya Ipp media ameamua kuwajali wafanyakazi wake wote kwa kujali maslahi yao. Ni kwamba sisi wafanyakazi wa kawaida ametupandishia mshahara. Kima cha chini ni Tsh 450,000/=, TUNAMSHUKURU SANA, kwa upendo wake kwa wafanyakazi wake. Tunamuombea baraka tele,

    Serikali iige iache kukandamiza wafanyakazi kwa kuwapa kima cha chini 120,000/=.
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tangu lini?
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lakini ajetangaza ule mkutano wa Jumamosi, mpaka wamlipe.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ganja bwana noma
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa wafanyakazi wa serekali mgekuwa na umoja ingewezekana ,mkiitisha maandamano mgaya akiitwa ikulu basi mnasitisha mgomo
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hongereni wakubwa endelezeni familia zenu na sio kujenga jina bar
     
  7. Uzazi wa Mpango

    Uzazi wa Mpango Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ganja za chooni kweli noma
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tokea madaktari wameitwa Ikulu hawajatuambia Outcome ya ule Mkutano lakini kwenye kudai posho wanatushirikisha kwa maana nyingine wanaongezewa posho vinara wa mgomo wengine wanapigwa chini
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumuunge mkono ameonyesha mfano. Wengine waige waache kuwaumiza wa Tanzania. Huyu ni mzawa ameonyesha njia tumpongeze
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilimsikia na kumuona ITV,siku chache zilizopita
     
  11. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiki si kima cha chini cha serikali, no research no right to speak.
     
  12. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    safi sana , hiii inaonesha kuwa anazeeka na anataka mumkumbuke kwa mema yake hapa duniani..ila i doubt utekelezaji wake.its too much money..
     
  13. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe Mengi anatisha ,ipp inawapita hata wafanyakazi wa Barrick ,noma wafanyakazi barrick kima cha chini ni. TSH 350,000/= , wageni yaani wafanyakazi wazungu wanalipya kima cha chini USD .10,000/= .AIBU tupu. wabongo wanakufa na sumu za migodini. wazungu wanakula kiyoyozi tu.!!!! poa lakin hamna noma ....CCM hiyo!!! lakin mwisho upo!!!!
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ngoja tusubirie budget,,inawezakana kima cha chini kikawa 300,000 kwa serikali
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Serikali itapandisha hadi 350000 kwa mwezi.
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndoto!

     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wale wahindi wa pugu road nao wafuatie
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Weka jina lako halisi bana!
     
  19. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa anasubilia katiba Mpya itoe fursa ya Mgombea binafsi ili jamaa atie nia.
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    subiri jmosi utapata mrejesho. Sio kila hatua ya kikao unatakiwa uifahamu. Kuna mambo mengine huhusiki, unayohusika taarifa utapewa ili uchukue hatua.
     
Loading...