Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi anatarajiwa kufahamu watendaji wake wote kwa majina?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kudadadeki, Feb 1, 2011.

  1. K

    Kudadadeki Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last Thursday, kulikuwa na kipindi maalumu kilichorushwa na ITV majira ya saa 3- 4.30 usiku. Walikuwa wanaonyesha "dhifa" ya chakula cha mchana iliyoandaliwa na Bwana Mengi kwa walemavu pale Diamond Jubilee.

    Kituko ni pale Mengi alipokuwa anawa introduce staff wa IPP ambao wange serve chakula. Alisema yeye angeongoza na akachagua meza ambayo ange serve. Then, aliwa introduce Joyce Mhavile na Mshana. Ilipofika zamu ya Deo Rweyunga, akawa introduced na Mengi kwa jina la Theo, na kuwa ni mtangazaji wa vipindi vya michezo (wakati Deo ni Mkurugenzi wa Capital Radio.....).

    Sasa, inakuweje Mengi Hamfahamu Director wake ? Alichaguliwa na nani ? Huwa hawakutani kwenye management meetings ?

    Am so puzzled.....
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    twanga hii +25522-2700588 (radio1)utapata majibu
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii sio habari! Mengi anafikiria vitu vingi kila wakati
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kawaida sana. Hata mi nasaaugi jina langu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    wewe hujawahi kusahauna kumtamani mke wa mtu ilhali una wako? usahaulifu ni kiti huwa kinatokea
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    It happens mkuu sometimes mind huwa inkwenda blank.... unaweza hata ukasahau mchana ulikula chakula gani...., ila huwa inatokea kwa muda mfupi ukifikilia vizuri unakumbuka.... hii inatokea especially ukiwa tired... mi ninajua watu wengi wanachanganya majina ya watoto wao
     
  7. B

    Brandon JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitu cha kawaida sana mkuu,mi huwa nasahau jina la mtoto wangu kabisaaa.na huwa inatokea tu mara nyingi
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo hautakuwa usahaulifu bali uzinzi uliotukuka!!!:coffee:
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    pole alivyobarikiwa na uhakika ajui hata kama kuna CAPITAL TV
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Deo sio mkurugenzi wa capital tv mkurugenzi ni Abdallah Mwaipaya.
    Deo ni mkurugenzi msaidizi wa Joyce so anamonitor na radio zote na itv pia.
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mengi siyo mtendaji wa kila siku..watendaji ni Joyce ... hana sababu ya kuwajua ndani nje wafanyakazi wa biashara zake.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na kimsingi Deo ni mtangazaji wa habari za michezo....
     
  13. k

    kakoko Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Mengi si mswahili tuuu, na sifa kubwa ya mswahili kusahau/kudharau.hatujali I see! sijui kwanini!
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mengi ni Myenyekiti Mtendaji wa Makampuni ya IPP, shughuli zake za kila siku hazihusiani moja kwa moja na Deo ingekuwa MD Mhavile kasahau jina la Deo na cheo chake ingekuwa issue. Fikiria kabla ya kuanzisha hoja za kibabu wee.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata wewe sidhani kama unawajua watu wote unaosali nao.
     
  16. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama jana shemeji alisahau jina la bro akamuita jina langu wakiwa bedroom lakini bro akatake easy
     
  17. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Du:shock:!
     
  18. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nivizuri kuwajua watendaji wake wakuu ila halazimiki maana ye si mtendaji wa kila siku na inategemea level ya madaraka alowapa watendaji wake hivyo si lazima pia ajue kila mtu anapopandishwa cheo.
     
  19. c

    chotimemba Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mnazidi kuboronga mkurugenzi wa capital yvone tv msemembo, ila Mengi alikuwa enzi zake anawapenda saaaan wasoma habari ITV kama John Ngayhoma, Suzan Mungy Betty Mkwasa Laura George hao subutuuu!!!!! hata umkurupushe vipi atakutajia
     
Loading...