Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mengi adai Polisi wahusika kutaka kumbambikizia mwanae madawa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babayah67, Oct 12, 2010.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Jamani nimesikia kutoka taarifa ya habari ya hivi sasa (saa mbili usiku Tz time) ya Radio One Mzee Mengi akilalamika kuwa Polisi wakishirikiana na wafanyakazi wa JKN Airport walimtegea mwanae madawa ya kulevya.

    Mengi ameenda mbali zaidi kwa kuwataja kwa majina hao askari waliohusika na akasema kuwa wametumwa na mmoja wa mafisadi. Pia Mengi amewataka hao askari kwenda mahakamani kama wanaona wamekashifiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ndo anakata data sasa
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    namuona hapa reginald mengi akilibwatukia jeshi la polisi live bila chenga kupitia itv
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    amemtaja ssp nzowa wa pale airport.
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ebwana mengi naona anawataja kwa majina bila kumung'unya maneno
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Sasa mleta hoja kwa nini umeiweka hii habarikwenye siasa? Unataka watu waijadili kisiasa Tuwe tunaangalia uzito wa thread na kuiweka sehemu sahihi.
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa kwa vile Mzee Mengi amewasaidia Chadema na CCM wakabumburuka sio? wanaamua kumfanyizia! unajua hata ITV sasa inaonyesha Chadema news kiuwazi sasa! naona imewauzi wakuu sasa huu ni mtego wa kuifunga ITV!
     
  8. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli cha mtu mavi , ni muda mrefu sijaangalia itv lakini leo imenibore how can some one talk for more than 10 min just for his boy . Utaifa uko wapi ? Where we now kwanini asitueleze kuhusu uchaguzi morever anawasifia polisi na kuwaponda . Inchi hii .............. Am bored
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Wadau, nimeikutia hii habari katikati kwenye tv, Mengi akizungumzia kuwa mtoto wake alipangiwa kubambikizwa madawa ya kulevya, akiwa safarini kuelekea India........mwenye habari kamili atujuze tafadhali
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ungesema alichozungumza halafu tungepima kama kina worth 10 minutes na siyo kuja tu hapa na kupiga blah blah
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora ya mkute maana amezidi kuwa beba hao mafisadi... hivi hajui kuwa mafisadi hawabebeki?
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia TV kama anachosema Mengi kina Ukweli basi alikuwa anastahili hata kutumia dakika 20
     
  13. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Millioni 300 alizowapa CHADEMA zimewauma sana CCM...tatizo MANJI anadhani kila BIFU against CCM anaweza kulinunua kisa serikali inampa favour za tenda...sasa atakaa,mtandao wa CHADEMA ndani ya TISS/Police ni mkubwa sana....
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hujalazimishwa kuangalia ITV, ni televisheni binafsi unaweza fungulia TBC inayomuonyesha JK siku nzima kwa gharama ya kodi yako kama at all unalipa kodi!!! Pambaf!
     
  15. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Muiran yule anawafanya Wadanganyika wajinga! tuone nani ataleta fujo nchi hii!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hii mupya jamani. kasema mafisadi papa wanahusika so ni rostam na lowassa. mengi karibu chadema.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    jamani si mali yake?....ana uhuru wa kuongea chochote mradi havunji sheria
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni dili la CCM. CCM wanawachikia watanzania kuliko mafisadi. Mengi anapinga mafisadi kwa nguvu zote.
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimefurahia ujasiri wake wa kuwataja hao Mafisadi na na hakika kuwa kama hana ushahidi asingeweza kusema hayo. Pili, ni nani asiyejua umafia wa Polisi na ushirikano wao na Wafanyabiashara haramu?

    Kila siku wanyonge wanaumizwa kwa kubabimbikiwa kesi na hakuna wa kuwatetea lakini kwa hili ni nafasi yetu kujua uovu na uhalifu tunaofanyiwa na dola.

    Kazi iko kwa serikali na Wazirfi Masha, tuone kama atachukua hatua gani maana wamezoea kubebwa na Polisi nao sasa tuone kama watawabeba hao Pilisi waliohusika pamoja na huyo Fisadi Papa aliyehifadhiwa na Mebi.
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mmiliki wa IPP Ndugu Reginal Mengi amwalipua maafisa kadhaa wa vyeo vya juu kwa kupokea mulungula ili kumbambikiza mwanae madawa ya kulevya na alikuwa asafiri kwenda India tarehe 26/9/2010.

    Maafisa hao wa vyeo vikubwa amesema wamelipwa na "tajiri" mwenye ofisi Nyerere Rd na wote waliahidiwa $40,000 kila mmoja na wamekwisha pokea nusu ya kiasi hicho ($20,000) kila mmoja.

    Maafisa hao ni Zonal Crimes OfficerNd Mkumbo, Ofisa wa kuzuia mihadhatrati, Nd Nzowa na ofisa mmoja wa Interpol.

    Vile vile kuna vijana wa kampunu moja ya simu na wengine pale DSM Airport waliopewa kila mmoja Tshs 15 mil.

    Hii taarifa ni kadri ya HABARI za saa mbili jioni leo 12/10/2010.

    Mengi amwaomba hawa maofisa wajiuzulu na amewachallenge wamfungulie mashtaka ya kuwa chafua majina yao.

    Sasa wananchi lazima watajiuliza hivi majambazi wakubwa wako upande gani? na imani yetu kwa polisi baada ya sakata la Zombe itakuwa wapi?
     
Loading...