Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MENGI aamua kuwabana wazushi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Jan 14, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na taarifa iliyotolewa leo na wakili wa Mwenyekiti Mtendaji wa IPP Reginald Mengi, siku moja baada ya gazeti la Tazama kuandika habari na makala zenye muelekeo wazi wa chuki na jazba za wazi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 14, 2009
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukitinga kwenye siasa tinga na dhambi zako zote na ujue jinsi ya kujitetea
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Hili la zamani mbona.. yaani watu hata hawakumbuki habari hiyo iliandikiwa hata magazetini.? well, wanajitahidi kujaribu lakini.
     
  4. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na nakumbuka ilitolewa maelezo ya kutosha kiasi kwamba watu wote walilizika hata waliotoa pesa walilidhika kuwa Bwana Mengi hausiki
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hapo Mengi ametinga kwenye siasa zipi? Anagombea cheo gani?

    Tatizo hapo ni Mengi kupigana dhidi ya ufisadi. Najua Mengi kama mfanyabiashara kuna makosa amefanya lakini bado yeye kwa Tanzania ni nafuu mno ukilinganisha na hao wanaotuibia kila siku.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mafisadi watatafuta kila njia ya kumchafua Reginald Mengi kwa kuwa vyombo vyake vya habari vimewaanika vilivyo. Mwisho wa sikuu uongo unagonga mwamba tu. Pole ndugu yetu Mengi. Tuko nawe katika kukuombea ili wasikudhuru kwa chochote. Mungu akulinde kama tuilindavyo mboni ya jicho.
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unless sikuyaelewa vizuri maelezo ya mwanasheria ya Mengi lakini ilivyo ni kwamba hakukuwahi kuwa na hiyo NGO na hata pesa haziwahi kuombwa kutoka UNAIDS na wala benki statement haikuwa ya kweli. Kwa hiyo hapa kila kitu kilikuwa ni cha kupika ili kuharibu jina la Mengi. Cha kushangaza hawa jamaa wa TAZAMA waMeibuka upya na suala ambalo liliwahi kutolewa maelezo na likafungwa.

    Ni siri iliyo wazi kuwa hawa wanatumiwa na mafisadi kupunguza kasi ya Mzee kupiga vita UFISADI. Wamekwama na tena kwa aibu kubwa!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    namuomba Mungu niendelee kuishi ili nione mengi
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli nashangaa sana jinsi hiyo makalana habari ilivyoandikwa kishabiki na jinsi walivyosahau hata kwamba suala hilo lilifikishwa hadi polisi kwa dci \manumba baada ya UNAIDS na NBC kukerwa na watu walioghushi
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Uone Mengi kama Mengi
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao inabidi wachunguzwe, inaelekea wanawajua waliotekeleza mpango huo
     
  12. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ebanae! hayo ndo mambo ya Karamagi et al., hilo gazet la TAZAMA TANZANIA linamilikiwa na Karamagi. Mafisadi wameanzisha magazeti haya kwa lengo la kujisafisha na kuwachafua wengine. kazi ipo!
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja katika hili.Hizi habari zishatolewa maelezo ya kutosha siku nyingi,inaelekea baadhi ya magazeti yanaanzishwa kwa malengo ya kuwachafulia majini watu.Tazama kila mara wanatoka na habari ya kumchafua Mengi!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jan 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    mmh... mimi nadhani kifanyike kikao cha mafisadi ili kuwapa maelezo ya jinsi ya kupambana na wale wanaowaudhi kwani mbinu zao bado ni dhaifu sana. Mengi haitaji kwenye Baraza la Habari yeye awafungulie mashtaka mahakamani, na kuwadai fidia ya Bilioni 30 (akinigawia .005% ya kiasi hicho kwa ushauri huu haitakuwa na ubaya). Pamoja na hayo hilo gazeti pia liandike kwa maandishi makubwa yale yale kuwa "Tumechemsha kuhusu Mengi" ili awasamehe deni hilo!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Kwa nini asilipeleke mahakamani moja kwa moja kwa kuandika habari ya uongo? huko MCT ni kupotezeana muda tu dawa ya watu kama hao ni kwafikisha kizimbani mara moja na kuomba mahakama ifungie gazeti hadi kesi iishe
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Duh...kaka kumbe naona tumefikiri sawa apo!
     
  18. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Mzee anachemsha sasa....anashindana na MWEHU Charles Charles!!! Dawa yao hawa ni kuwadharau tu....kwanza gazeti lenyewe haliuziki na wanunuzi ni wajinga wenzao tu ambao wamejichokea....
     
  19. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Countdown...3,2,1,0
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Cha kusikitisha ni kwamba kiwango cha uandishi kilichoonyeshwa na Tazama kimeanza kuzoeleka, na tunaelekea kwenye udaku na ujinga; hawakufanya upembuzi kabisa kwa wanachokiandika... au labda wameamua kufanya hivyo ili ku-divert public attaention kwa sasa.

    On a positive note; Ngalo kafanya cha maana, kaanzia kunakotakiwa (kwenye baraza lao), haya mambo ya mahakama kwa sasa in most cases ni uptezaji wa muda na ishara ya corrupt legal system ambayo everyone can run to (especially kama anajua kuna mwanya fulani). Naamini wataishia hapo maana Tazama wameandika utumbo mtupu.

    Kizuri zaidi ni jinsi mafisadi wanavyoshuka hadhi mpaka wanafikia kufukua makaburi kutafuta cha kusema kuhusu Mengi, wanatapatapa na mifano ni mingi... sio wale tuliokuwa tumewazoea wakiwa na confidence, wide smiles everywhere na authority, wamerudi kuwa na kauli kama za watu waliofumaniwa na kukumbushia ya zamani ku-justify upuzi wao

    The more these fisadis write utumbo, the better for our nation because they are just reducing themselves to size

    "Say No to Fisadis"
     
Loading...