Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meneja mkuu wa UDA akutana na waandishi wa habari ukumbi wa maelezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 27, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Meneja Mkuu wa shirika la usafiri UDA ndugu Victor Milanzi anazungumza na waandishi wa habari leo kueleza kile anachojua kuhusu tuhuma za Meyor wa jiji ndugu Masaburi yeyote aliyepo karibu na ukumbi wa maelezo tunaomba kutujuza.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Meya alimtangaza ni fisadi wa milion 200. Naona anakuja kukanusha kama kawaida
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni bora na yeye ajieleze kwani meya kamtangaza bila kukutana naye, kulikoni mbona UDA iko chini ya wizara ya uchukuzi na sio chini ya meya ... kapata wapi mamlaka hayo badala ya waziri husika?
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hayo maelezo kwa nini asiyatoe kwa tume inayomchunguza badala ya kuwapa waandishi wa habari? Waandishi wa habari wana uwezo wa kumrudisha kazini?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona aliyemtuhumu hakuunda tume apeleke tume ipi?
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aanatapatapa tu huyo Victor Millanzi ni mfujaji ambaye hana mfano. Muulizeni yeye amewezaje kumiliki ghorofa huko Madale na gari aina ya Prado kwa mshahara gani au kwa vyanzo gani vya biashara alivyonavyo.
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Humjui Milanzi acha porojo zako
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wameshaiua UDA hivi hivi tukiona!hembu fikiri uda kuuzwa kwa 200m ni sawa?wana yard pale bandarini,ubungo bus terminal licha ya magari
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    UDA inamilikiwa na wabia watatu

    1. Simon Agency 52%
    2. Serikali/Msajili wa Hazina
    3. Halimashauri ya Jiji la Dar
     
  10. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hebu tuwe positive thinkers, meneja kumiliki ghorofa na prado nayo ni issue? Huo ni uvivu wa kufikiri na kufanya kazi. Issue hapa ni ufisadi wake uwekwe mezani, vinginevyo tunakuwa na wivu mzee Mkapa sikumbuki aliuitaje.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Meya na Serikali watuambie Shirika litauzwaje kwa milioni 320??????????
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mjenda Chilo nimefurahi umeliona hilo.

    Mbona watu wanaendesha ma-Prado kwa hela ya mshahara tu sasa iwe Meneja Mkuu!

    Acha Milanzi nae aongee waumbuane tujue mbaya wetu ni nani
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    ningejua nisingefungua hii thread.. Mimi nilijua anaengelea strategies za kupanua na kuimarisha kampuni kumbe wanaongelea pesa walizoiba .. Wtf!!!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    namsubiri akishaongea tuleteen nyuzi na sie tumkaange atueleze mali zake amezipata wapi na kwa mshahra gani na aeleze kila transantion aliokuw akiagizwa na mh iddi simba amezifanyia nini mpuuzi wa haja huyo
     
  15. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Wivu wa kike"
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pdidy kipi muhimu kwetu?

    Sh 200m alizoiba Milanzi au shirika kuuzwa kwa bei chee???

    Nitairudia hii thread hata kama ni kesho
     
  17. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Halimashauri ya jiji ni wamiliki wa UDA yaani kama kumbukumbu zangu zitakuwa sahihi, share zao ni kama 51 so ndo maana Mstahiki mayor wa jiji anaonyesha ubavu...
     
  18. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Real Man kama wewe ni mpambe Wa Milanzi basi ujue wote mumekwisha kwani kipindi cha kuchezea nauli zetu za daladala kwa ajili ya kujinufaisha wenyewe kimekwisha.
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona wana JF mumepotea? Tupeni basi yaliyojiri huko Maelezo kuhusu kashfa hii! Wanasiasa kikawaida ndiyo wenye ukumbi Wa maelezo kwa ajili ya kujinadi. Kwa hiyo unapoona Mtendaji wa Kampuni anaenda huko ujue kuna walakini
     
  20. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona wewe Mjenda Chillo wewe ndiyo siyo positive thinker kwa sababu unadandia basi kwa mlango wa mbele. Kumiliki ghorofa siyo tatizo tatizo ni kuimiliki kwa kipindi hicho hicho ambapo una upotevu Wa sh Milioni 200 Mali ya shirika. Na tunachotaka ni kwamba afanye marejesho ya jinsi alivyo pata hiyo raslimali
     
Loading...