Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meneja mkuu barrick-bulyanhulu ajiuzulu leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Sep 8, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Meneja mkuu mkaburu MOXHAM KEVIN imetangazwa leo amejiuzulu mara moja. taarifa hizi rasmi zimebandikwa kwenye mbao za matangazo mgodini hapo.

    Sababu iliyopelekea kujiuzuru huku haijawa wazi ila kwa taarifa zisizo rasmi ni kuwa ubaguzi na kuleta idadi kubwa ya wageni wasio na tija. kuhusu ubaguzi ni kuwa kaleta idadi kubwa ya makaburu huku wazungu wengine wakipigwa chini.

    Hivyo inawezekana timu kubwa iliyoletwa na moxham ikatimuliwa pia.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa makaburu tunawaruhusu wa nini?
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na inaonesha ana miez kama 3. ameisha ongeza makaburu toka 73 mpaka 215.
     
  4. m

    ma2ngwa Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazungu hawa washenzi!hata post za wabongo inawezekana zipo shakani ndo maana kila siku wanatangaza nafasi za kazi,watz walioko huko wananyanyasika utadhani ni wakimbizi kwenye nchi yao,Mungu 2saidie!
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tuendelee kuchek game.
     
  6. Tidito L

    Tidito L Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Acha aondoke huyo ana roho mbaya kishenzi,
    ata north mara alifanya hivyo hivyo kuleta ndugu zake kibao kabla ya kuhamishwa.
    Alitoa trichment pasipo sababu kwa wabongo ili ajaze makaburu wenzake!
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Haya ndo mambo ambayo mlioko migodini mnatakiwa mtusaidie kuwhistle blow!! It doesn't take you a day kutoa taarifa kama hii na kuwafanya wahusika waanze kuogopa. Binafsi inaniuma sana tunapokuwa hatuna mipango endelevu, na kama tunayo basi its very slow au iko kwenye makabati ikila vumbi.

    Hii migodi ilitakiwa tuwe na chuo kikuu cha nishati na madini maeneo ya karibu na hiyo migodi, hii ingesaidia sana kutrain workforce ya ndani badala ya kuendelea kujichimbia kaburi sisi wenyewe. Sioni kwa nini hii policy ya kujijengea uwezo wa watalam wa ndani katika sekta ya nishati na madini ishindike au iwe very slow kama ilivyo sasa.

    Ni ujinga, ubinafsi, na kutokuwa na commitment za muda mrefu kwa ajili ya hii inchi, hao wazungu ukiuliza mshahara wao unaweza kusomesha Mining/Electrical/Instrumentation Engineers hadi 10 kwa mshahara wa mwezi mmoja tena wakiwa full equiped with their tool boxes kupitia vyuo vya bongo.

    We need to talk about a strong Tanzania, with investments in heavy manufacturing industry siyo hivi viprocessing industries ambavyo faida yake inaliwa na CCM kila uchaguzi ukifika. Kuna vitu hatujaviweka kuwa "Ni lazima viwepo ndani ya muda fulani". We just change our direction kama bendera. I hate this wanaJF.
     
  8. t

    tito majala Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yanayotendeka huku mgodini ni janga la taifa na wagonjwa wanatelekezwa bila msaada.Hasa wa uti wa mgongo
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuhusu workforce for sure we need trained people ila untrained people wamekuwa waoga kutetea maslahi yao kwa kuogopa kufukuzwa.
     
Loading...