Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meneja/Afisa utumishi!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Akili Unazo!, Jul 28, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakuu naomba mnisaidie majukumu ya hawa watu wawili juu ya wafanyakazi na mwenye kampuni/firm fulani.

    Nimeileta hii maada kwa kuwa kila kunapotokea kuna mgomo kampuni fulani utakuta/kusikia chanzo ni hawa watu wawili.

    Je hii ni kwa sababu wafanyakazi hawajui majukumu husika ya hawa watu au ni kwakuwa hawa watu hawajui wanatakiwa kuwatendea nini wafanyakazi zaidi ya kuwaadhibu na kuwapa onyo kwa ajili ya kutetea chakula/posho yao.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huu mziki mzito hata mm inanigonga sana kichwa hii
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wadau changieni basi topic hii
     
Loading...