Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mene Mene Tekeli na Peresi: CCM vipi mmekosa msomaji na mtafsiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fredmlay, Apr 19, 2012.

  1. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upepo wa siasa Tanzania umeshika kasi na mageuzi yamepamba moto, mwenye macho anaona mwenye akili anajua tunakoelekea, hakuna maajabu kama viongozi wa ccm kujifanya wao niwajuzi sana wa mambo, hupenda kujibu majibu mepesi kwa maswali mazito, kucheka wakati wa kuhuzunika na hata kufungua champagne wakati risasi zinarindima..! Kweli hawa jamaa wamechanganyikiwa.

    Tangu wiki iliyopita siasa za Tanzania zimeshuhudia makada wa CCM wakikimbia chama hicho lakini ajabu ni kwamba viongozi wa chama hicho wamekuwa majasiri kama mfalme Belshaza wa Babeli, alikuwa kwenye sherehe wakati majeshi ya adui yamezunguka ngome yake, Mungu anamfunulia linaloenda kutokea kupitia maandishi ukutani lakini Daniel anapoyasoma na kutafsiri yeye bado anammegea ufalme wake.

    James Millya amekihama chama hicho, lakini ajabu viongozi wa CCM wanaibuka na kusema alikuwa mzigo, yeye ni gamba nk, bila kufikiri athari za lugha wanazotoa (maana watanzania wanatafakari) wameendelea kujichanganya kwa staili hiyo.. hebu tujiulize yawezekanaje wewe uliyepewa dhamana ya kutuongoza ushindwe kuwawajibisha viongozi wabovu, wezi, mzigo nk? Kisha kafuatia Katibu Mwenezi-Longido kujiuzulu na leo Mh Mawazo (Diwani-Sombetini Ar) naye kafuata mkumbo, lakini ajabu lugha za viongozi wa ccm ni zile zile tena ajabu zaidi ni pale katibu mwenezi mkoa wa Arusha leo aliposema Mh. Mawazo ni sawa na sisimizi kwenye mbuga ya Serengeti!

    Ndugu zangu CCM maandishi yapo ukutani nyie mwafanya mzaha? Kama mmeshindwa kuyasoma kwanini msimtafute Daniel akawasomea ili ikiwezekana muepukane na kikombe hiki?
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtu kama Daniel wa Nebukadneza hayuko CCM na kama yupo anakula na kipofu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    CCM haijalala, imezimia. Kwenye kuzimia hakuna maono, dira wala mwelekeo.
     
  4. M

    MalikwaMali Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piano piano. Poko poko.
     
  5. d

    dada jane JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole zao waendelee tu kunywa mvinyo kwenye vyombo vya utakaso.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Walioko ndani ya CCM nao wanatakiwa kujiuliza,Je wao sio mizigo?
     
  7. M

    Mwonambali Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "A wise man will make more opportunities than he finds"
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtikisiko huu wengi watazidi kusepaa!!!!!!
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tayari mwingine kasepa leo tena ni diwani huko Mwanza.. tutaona mengi..
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwao kila anayetoka alikuwa mzigo sasa unajiuliza vipi wasimtoe mpaka wasubiri atoke? Mbona kama ndivyo wanatubebesha mzigo tusio stahili?
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Unajua kuna kitu hapa naona kama vinafanana!

    Kwanza wakati wa yale maandishi yanaandikwa ... Mfalme Belshazzar alikuwa katikati ya KARAMU (feast) ambapo walikuwa wanakula na kunywa na kuponda raha ... mara wakiwa hawana hili wala lile ghafla maandishi yakaanza kuandikwa ukutani! ... Mene Mene Tekel Upharsin!

    CCM nayo wakati huu wapo kwenye KARAMU ya kula na kunywa na kusaza utajiri wa nchi yetu huku wananchi wakiwa wanalia kuwa hali ni mbaya ... jamani jitahidini kurekebisha maisha bora .... lakini hawa CCM wamekuwa kama enzi ya Mfalme Belshazzar ... wanakula tu! ... wapo KARAMUNI wanajichana! ... wala hawawajali wananchi wa kawaida... watu wakipiga kelele wanaambiwa aah .. hizo ni kelele za mlango! ...


    Haya ndiyo maneno yaliyoandikwa:


    MENE, MENE, TEKELI NA PERESI.


    Hii ndiyo maana ya maneno haya:


    Mene: (CCM?) Mungu amezihesabu siku za utawala wako na kuukomesha.


    Tekeli: (CCM?) Wewe umepimwa katika mizani na umeonekana umepungua.

    Peresi: (CCM?) Ufalme wako umegawanywa na kupewa Wamedi na Waajemi. ... (Wamedi & Waajemi - CDM & ????)
    .
    For more consult Daniel 5


    Soma maana hapo juu na ulinganishe na CCM?


    Labda maandishi haya! ... naona kuna similarity! ...


    .
     
  12. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,705
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    siku zimewadia
     
Loading...