Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

men perfume!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bona_Fide, Sep 19, 2012.

  1. B

    Bona_Fide Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu naomba mwenye kujua perfume nzuri ya kiume ya budget ya Tsh. 30000.. naomba kujua jina
     
  2. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu kwa budget yako labda ununue tester, kwa perfume nzuri andaa tshs 80000+
     
  3. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    what is your taste? Unapenda iliyo strong scented? faint kidogo au musk?Mbali na hivyo kuna zile zinazofanana na marashi(al ud),zenye ladha ya matunda, ugoro nk nk nk.So ni vigumu nionavyo kukushauri bila kujua ladha yako ni nini? Au you are interested in any smell-ili mradi kunukia?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna thread ilianzishwa na TF ina kila kitu kuhusiana na Men's Perfumes...utayajua hata usiyofikiria huko, na siku yako itabadilika!
     
  5. 1

    19don JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jazz kama 180,000
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,512
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    mmmh!!yaani nitembee nikinuka ugoro barabarani jamani!!!bora kuendelea na mafuta yangu ya mgando 'vaselin'
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kicheko! Zamaulid, inakuwa na harufu ya tumbaku/ugoro flani hvi kama perfum moja inaitwa ''man of paris''. sio rahisi kuielezea hyo harufu ndio maana kwetu sie twasema ipo scented kama tumbaku au ugoro!
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    budget ndogoi, cheza na deodorants na bodywash za maana.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Tshs 4,500/- tu, nakula kitu cha CHASTITY au ROYALE na siku inaenda!!

    Perfume sio issue sana kama mwili haunuki ha ha ha!!
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kuna kitu simla ni buku na jero tu .
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh...hivi CHASTITY hawana perfume...jamaa nawakubali
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    jaribu KNOWLEDGE au UDV au BLUE FOR MEN...bei si kubwa na harufu yake iko poa...hakikisha ziwe ni prodycts za Rasas
     
  13. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh..naona una hela za mchezo, elfu thelathini perfume tu? jamani?
     
  14. B

    Bona_Fide Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi napenda iwe faint kama vile Hope au ismiyaki.. yani ukipita baada ya hatua kama mbili ivi ndio mtu anakushtukia! Lol..
     
  15. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Kwa bajeti hiyo nakushauri ununue pafyumu zifuatazo:-
    1.YOLANDA
    2. YU
    3. LEDI GEI.

     
  16. B

    Bona_Fide Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ngoja nih-google iyo thread mkuu wangu..
     
  17. B

    Bona_Fide Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    can you just mention a few?
     
  18. B

    Bona_Fide Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nikweli jembe, ila body spray + perfume inakua vizuri zaidi esp kama ni mtu wa matukio..
     
  19. B

    Bona_Fide Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    copy that
     
  20. B

    Bona_Fide Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "too much money aint enough money" - lil wayne
     
Loading...